ฝาหม้อน้ำ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย jit95, 31 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    จะเปลี่ยนฝาหม้อน้ำ ใช้ของรถรุ่นไหนแทนได้บ้างครับ

2. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    ผมใช้ขอยี่ห้ออะไรจำไม่ได้แต่ แต่ความดันบาร์0.90ใช้แล้วก็ไม่มีปัญหานะ

3. jit95

382
    0
    0
    แล้วเรื่องขนาดครับมันใช้กันได้ทุกรุ่นทุกยี่ห้อเลยหรือครับ

4. jit95

382
    0
    0
    ผมซื้อมาแล้วครับเป็นของ honda มันก็ใส่ได้ครับแต่แกนมันสั้นหน่อยครับ
    ไม่แน่ใจจะสนิทหรือปล่าวครับ เราจะรู้ได้อย่างไรว่ามันใช้ไม่ได้ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    เพราะอาทิตย์หน้าผมต้องเดินทางกลับเหนือครับ

5. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ซื้อของน้องออนตรงรุ่นเลยจิ
    แท้ 900 ก่า เทียม 250 ประมาณนี้ นานและจำมะค่อยได้
    ไทยถาวร กะ ร้านเจ๊ อะไรจำมะได้ วรจักร

6. jit95

382
    0
    0
    รายงานผลขับไปเชียงรายเรื่องหม้อน้ำผ่านตลอดครับใช้ของHonda ข้างต้น

7. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    เยี่ยมเลย

8. nid neon

nid neon New Member Member

86
    0
    0
    ของผมมี Honda อยู่คันอาเจ็กร้านอะไหล่แถวบ้านให้ใช้ของ Toyota (แท้)แทนใข้ได้ดีดังนั้น น้องออน น่าจะใช้ของ Toyota ได้นะ ว่างๆจะลองถอดจากน้องด้า มาใส่น้องออน เป็นไงแล้วจะมารายงานผลให้ทราบ ถ้าใช้ได้ก็จะทำให้หาอะไหล่แทนได้อีกตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้