พลพรรค 220 ขอเสียงหน่อย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย barague, 25 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. barague

barague Guest

0
    0
    0
    เมื่อปลายเดือน พ.ย.ที่ผ่านมา ทางกลุ่ม ROVER มีการนัดถ่ายรูปลงหนังสือ TUNED BY ซึ่งจะออกในเดือน ก.พ.52 ที่มีแต่ 623 จำนวน 20 คันและ 827 จำนวน 1 คัน แต่ 220 ไม่มีเลย ผมจึงอยากจะรวมตัวผู้ที่ใช้ 220 อีกซักรอบว่ามีทั้งหมดกี่คัน เอาแบบทั้งวางเครื่องเดิมหรือเปลี่ยนเครื่องใหม่เพื่อมาแลกเปลี่ยนข้อมูลกันในกลุ่ม และจะได้มี ROVER เพิ่มขึ้นมาอีกรุ่นหลังจากที่มี 623 เป็นตัวหลักของกลุ่มอยู่แล้ว ผมจึงขอความกรุณาให้ท่านเจ้าของรถรุ่นนี้ ช่วยลงชื่อกันอีกซักรอบก่อนปีใหม่เผื่อใครที่ไม่ได้ไปตจว. มาเจอกันซักรอบ(หากเป็นไปได้) จะได้มีข้อมูลคร่าวๆในการรวมตัวกับ 623 ในโอกาสต่อไป ของผมใช้ 220 turbo เครื่องเดิมเปลี่ยน turbo สีแดง ปี 98 ขอบคุณคับ.

2. barague

0
    0
    0
    ถามเอง? ตอบเอง เฮ้อ!ดีเหมือนกันนะ สงสัยกระทู้นี้มันไม่เข้าท่าเอาซะเลยมั้ง ถ้างั้นก้อปล่อยมันไปก้อแล้วกันนะคับ เศร้าจัยจังเลยเรา รถว่าหายากแล้วนะทั้งคนและรถยังหายากกว่าอีก เซ็งเลยกรู ไม่น่าเลยเราคิดการณ์ใหญ่ซะงั้น.

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    สู้ๆครับ ผมเจอรุ่นเดียวกันมีแต่คนแก่ๆ T_T

4. noomj2000

noomj2000 New Member Member

27
    0
    0
    ท้อแต่อย่าถอยคับ สู้ๆๆ

5. barague

0
    0
    0
    ขอขอบคุณทั้งคุณ noomj2000 และ n'nice827 ด้วยนะคับ คงต้องรอดูผลอีกสักพัก ค่อยว่ากันอีกทีขอบคุณอีกครั้งคับ.

6. เอ๋ C210

เอ๋ C210 New Member Member

25
    0
    0
    มาแว้ววว เพิ่งกลับจากเบตงมาเมื่อวานนี้ครับช่วงปีใหม่เลยไม่ได้เข้ามาดูเพิ่งเห็นวันนี้เลยตอบทันที
    ผมเอ๋ครับ rover 220 สีน้ำเงิน เครื่องเดิมครับ ที่เคยโทรไปคุยไงครับ
    แต่ว่าคนใช้ 220 ในนี้ก็หลายคันนะทำไมถึงเงียบจัง

7. barague

0
    0
    0
    อ๋อ!สวัสดีปีใหม่คับ นึกออกแล้วคับเห็นคุยเรื่องป้าย turbo เอาไว้ เป็นงัยบ้างคับเบตง o.k.มั๊ยคับ ได้อะรัยมาบ้างล่ะคับราคาสูงมั๊ยของที่โน่นน่ะ ปีใหม่ผมไม่ได้ไปไหนเลยโล่งดีในกรุงเทพฯน่ะ ถนนว่างๆผมเลยเอา(เจ้าตัวเล็ก)รถไปวิ่งออกกำลังแถวหนามบิน 4 รอบเลย ส.ห.มองหน้าแล้วยิ้มๆก้อให้ขับผ่านไป แต่ก้อคงอดสงสัยไม่ได้ว่าทำไมมันวนเยอะรอบจัง นี่ถ้ารอบที่ 5 คงโดนไปแล้ว ผมเห็นคุณเอ๋มี skyline ด้วยเหรอคับรถที่ผมชอบมากเลยนะพอๆกับ porsche 911เป็นรถในฝัน แต่ตอนนี้ใช้ 220 ก้อ o.k. แล้วคับรถไม่โหลดี ขับไปไหนมีแต่คนมอง ผมก้อดีจัยคับที่เริ่มมีคนเข้ามา say hello! คงจามีหวังรวบรวมได้เป็นกลุ่มเล็กๆได้ในเร็วๆนี้นะคับ สวัสดีปีใหม่อีกครั้งคับ คุณเอ๋.

8. เอ๋ C210

เอ๋ C210 New Member Member

25
    0
    0
    ที่เบตง ok ดีครับธรรมชาติสวยมากแต่ไม่ค่อยได้ออกไปไหนครับอยู่แต่ในบ้านแฟนเพราะยังกลัวเหตุการณ์อยู่ แต่จริงๆแล้วไม่น่ากลัวอย่างที่พวกโจรใต้สร้างสถานการณ์ไว้หรอกครับ ผมมีskyline
    รุ่นเก่าอยู่คันนึงอยู่กับผมมา 11 ปีแล้วแต่ไม่ค่อยได้ใช้ยังไม่ค่อยสมบูรณ์เท่าไหร่ทำไปเรื่อยๆ
    ถ้ามีโอกาสคงได้มาเจอกันนะครับ หวัดดีปีใหม่ครับ:)

9. รายงานตัวครับ.. 220 สีเขียว ปี 94 อยู่นครศรีธรรมราชครับ

10. สนใจอยากร่วมกิจกรรมครับ...แต่ไม่สะดวกในการเดินทางครับ ถ่ายรูปส่งไปได้ป่าวครับ...ถ้าไม่สวยหรืออย่างไรก้อแล้วแต่ความเหมาะสมครับ...ว่าไงว่าตามกันครับ...084-62 63 64 7 อิง...

11. bavaria

bavaria New Member Member

54
    0
    0
    ขุดๆๆๆ สวัสดีชาว220 และซีรี่6 & 8 ด้วยครับ 220เหงาเหลือเกิน อยากจะไปมีตติ้งด้วยจริงๆ(แฟนไม่ให้ไปครับT_ T )มีโอกาสเมื่อไหร่จะไปเจอนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้