เบรคหน้าสกายไลน์ เอามาใส่กะดุม NEO ใส่ได้ทั้งรุ่น GTS - GTR หรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คนเลี้ยงแมว, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามพี่-น้องที่ใส่ สกายไลน์แล้วอ่ะคับ ว่าจะซื้อเก็บไว้ รุ่น R32 มันมีรุ่น GTS กะ GTR มันใส่กันได้ทั้ง 2 ตัวเลยหรือเปล่าครับ

1. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    .ใส่ได้ทั้ง 2 ตัวครับ
    จะมีปัญหาแค่ max รถของเราเท่านั้นครับ
    ทางที่ดีดุมนีโอมี 2 แบบนะครับ
    มีรุ่น 4 รูร้อย และ 4 ร้อย 14
    แต่ใส่ได้หมดครับ แต่ 4 รูร้อน 14 จะดีกว่าครับในเรื่องของขนาดดุมครับ

2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    คิดดีๆๆ ดูดีๆๆ ไม่งั้นโดนแม๊กนะครับท่าน เดี้ยวจะหาว่าผมไม่เตือนผมนะเจ็บมาเยอะ อิอิอิ

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    น้องเล็กเล่น 4/114 ก็ดีนะ ล้อยุ่นๆจะได้ตามมา...:D

4. ใส่ 4/100 ไปแล้วครับ แต่แม็ก เป็น 5 ก้านยกอยู่แล้ว แต่ไม่รู้จะติดหรือเปล่า ว่าจะซื้อดิสเก็บไว้ก่อน ถ้าใส่แล้วติดจิงๆ ค่อยเก็บตังค์ไปใส่ พวกแม็ก 16 ก้านอีกทีเอา
    ....ขอบคุณพี่ป๊อปที่เป็นห่วงนะครับ ไว้ผมจะตอบแทนพระคุณที่หาดใหญ่นะครับ

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ของพี่ ใส่ 15 ได้พอดีเลยนะ ลองเอามาวันที่พี่ก่อนมะ max นะ
    เด๋วถอดลองใส่เลย

6. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    โอโห้ ๆๆๆ พี่เล็กบอกมาอย่างนี้ ผมจะรีบจองนกแอร์รอเลยครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้