สามารถแลกเครื่องที่อยู่ในรถกันได้ไหม...อยากรู้จริงๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK0785, 27 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK0785

EK0785 New Member Member

77
    5
    0
    อยากทราบว่าถ้าเราแลกเครื่องที่อยู่ในรถกันอ่ะคับ....แล้วในส่วนของทะเบียนมันจะโอนกันได้ไหมคับ อยากรู้ ใครพอทราบช่วยไขข้อสงสัยให้หน่อยคับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    โอนได้ครับทำมาหลายครั้งแล้วย้ายไปย้ายมาไม่มีปัญหาครับ

3. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    แลกแบบไหนละครับ แลกกันเฉยๆไม่แจ้งลงเล่มก็โอนไม่ได้อ่ะครับ
    แต่ถ้าแลกแล้วทำการแจ้งยกออก-ย้ายเข้า ก็โอนได้ไม่มีปัญหาทั้ง 2 คัน:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้