สาวเปรี้ยวกะสาวเรียบร้อย

การสนทนาใน 'TOMARU' เริ่มโดย ktp_cu, 27 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ktp_cu

ktp_cu New Member Member

476
    3
    0
    สาวเปรี้ยวกะสาวเรียบร้อย

มีผู้หญิง 2 คน คนด้านซ้ายมือแต่งตัวเหมือนคุณหญิงใส่เพชรใส่ทองมากมาย
    คนด้านขวาแต่งตัวเรียบๆ แล้วผู้หญิง 2 คนก็เริ่มคุยกัน

สาวเปรี้ยว : สวัสดีค่ะมาเที่ยวคนเดียวเหมือนกันเหรอคะ
    สาวเรียบร้อย : ค่ะมาคนเดียว

สาวเปรี้ยว : เนี่ย เดี๊ยน ไม่ได้มาเที่ยวอย่างเดียวหรอกคะ กะว่าจะมาดูรถ Porche ไปให้ลูกใช้ซัก 2 คัน
    สาวเรียบร้อย : อ๋อเหรอคะ

สาวเปรี้ยว : ตอนสมัยอยู่ฝรั่งเศส ก็ขับจากัวร์ กับเฟอร์รารี่เจ้าคุณพ่อซื้อให้ค่ะ เงินสดนะคะ

สาวเปรี้ยว : มานี่จะซื้อของขวัญให้ตัวเองซะหน่อยกะว่าจะซื้อเพชรกลับเมืองไทยซัก 50 กะรัต

สาวเปรี้ยว : แล้วคุณน้องหล่ะคะ ชีวิตเป็นไงบ้างค่ะ
    สาวเรียบร้อย : ก็ไม่มีอะไรคะ ชีวิตเรียบง่าย สมัยเรียน พ่อให้ไปเรียนในวังได้แต่เย็บปักถักร้อย ร้อยพวงมาลัย ทำขนม ครูห้ามพูดคำหยาบ ครูบอกว่าถ้าจะด่าใคร อีตอแหล ให้พูดว่า อ๋อเหรอคะ

2. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    อ๋อเหรอคะ....

3. RUTHLESS 13

RUTHLESS 13 New Member Member

182
    5
    0
    อ๋อเหรอค่ะ

4. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    อ๋อเหรอค่ะ :welcome:

5. NuKa+E_Evo

NuKa+E_Evo New Member Member

491
    1
    0
    อ๋อเหรอคะ...เอามั่งๆๆ

6. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    สะใจจริงๆ :D

7. ktp_cu

ktp_cu New Member Member

476
    3
    0

อ๋อเหรอคะ อิอิ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้