ใครรู้เบอร์สีแดง 6.5 TME บ้างครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย เอก(ซน), 8 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีอยากทราบรายละเอียดหน่อยครับ พอดีมีเพื่อนฝากถามมา ต้องการด่วนๆ เลยครับรบกวนหน่อย สีแดงของ 6.5 Tommy ........................ ผมรู้แต่ว่าใช้ เบอร์ R 71 แต่ไม่รู้ว่าต้องใช้สียี่ห้ออะไร เพราะรหัสเดียวกันแต่คนล่ะยี่ห้อ สีไม่เหมือนกันอ่ะ ................................. แล้วรู้สึกว่า แดง Tommy มันจะออกส้มๆ ด้วยไม่เหมือนกับแดงอีโว 1-9 อ่ะ แต่ก็ไม่เคยเห็นตัวเป็นๆ จากญี่ปุ่นซะที เลยยังไม่กล้าเสี่ยง ยังไงใครรู้ช้วยบอกทีน่ะครับ

อีกอย่าง มีใครจะขายไมล์ Tommy ช้วยบอกด้วยเด้อ หาอยู่ครับ ...............................

1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    แดง R71/RP AC11071
    สีลองเทียบกับ STADOX ดูยัง ลองผสมพ่นใส่เพลทลองสี ตากแดดดูครับ

2. Ake_zon

Ake_zon New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจาไปลองเทียบดูครับ วันอังคารน่าจาได้ทำซะที ......................... วุ่นก่ะเบอร์สีนี่แหละคร้าบบบบบ :p :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้