น้ำมัน AYC ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kittio, 16 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    นำมัน AYC ควรใช้ของอะไรครับ และควรเปลี่ยนที่เท่าไรดี
    แล้วในระบบของมัน ถ้าไม่มีการรั่วซึมเลย นี่มันจะพร่องลงหรือหายได้บ้างไหมครับ:confused:

2. 777

777 Guest

0
    0
    0
    2-30,000 กม เปลี่ยนที แล้วแต่การใช้งาน ครับ แต่ปกตินำมันไม่ควรหายนะครับ

3. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ลองถามพี่ตุ๋ยดูแล้วครับ เป็นไปได้ว่าตอนเติม คนที่เติมให้อาจะไล่ลมไม่ดี นำมันก็เลยพร่องไปได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้