ขอบคุณ สำหรับงานมิตติ้งที่คลอง5

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 27 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณ สำหรับงานมิตติ้งที่คลอง5

ขอบคุณพี่ๆน้องๆที่ได้ร่วมพบปะสังสรรค์กัน

มีโอกาศดีๆและสิง่ดีๆแบบนี้มาอีกเรื่อยๆแน่นอน

ขอบคุณพี่เบนสำหรับ แบรนเน้อสวยๆๆๆ

ขอบคุณพี่โจ้สำหรับ ของเย็นๆตลอดงาน

ขอบคุณ พี่ๆน้อง ที่ช่วยซ่อมรถผม อิอิอิ(ซ่อมที่บ้านไม่มัน)

สำหรับคนที่ไม่ได้ไปครั้งหน้าเจอกันใหม่นะครับความสนุกสนานรอทุกคนอยู่ครับ

แล้วก็...เรื่องมีอยู่ว่า ตั้งแต่ บัดนี้เป็นต้น

คนชื่อ กาน ล็อคอิน karn vigo ใช้วีโก้สีบรอน-บ้านอยู่ประตูน้ำ

ไม่ถือว่าเป็นสมาชิก HILUX CLUB อีกต่อไป

จากการกระทำของ คนชื่อ กาน วันนั้น มันเป็นการกระทำของ ........... คิดเอาเอง

ทุกคนก็ได้เห็นแล้วนะครับว่าเขาทำตัวอย่างไร เขาทำตัวเขาเอง

ผมจึงต้องทำอย่างนี้นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 พฤษภาคม 2009
    INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    อบอุ่นมากคับ
    ้hilux club
    สุดยอดอยู่แล้วคับพี่
    มันส์ มั่ก มั่ก

3. อะไรก็ตามเมื่อมันเปื้อน หรือ สกปรกเราก็ต้องทำความสะอาด แต่เมื่อพยายามทำความสะอาดแล้วยังไม่ดีเราก็จำเป็นต้อง ทิ้งสิ่งของนั้นไป ให้หมดสภาพไปเองตามการเวลา แล้วไปหาของใหม่ที่ดีกว่ามาทดแทน

เราจะร่วมกันทำสิ่งที่เหลืออยู่ให้ดีที่สุดเพื่อ พี่น้อง HILUX CLUB

..............เรารักนายว่ะ............

4. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เพ่แมนทำซึ้ง อีกแล้ว ขอไปเช็ดน้ำตาก่อน

5. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    งง มีเรื่องไรกันครับ หรือเรื่องขี้ๆ(ขี้บุหรี่)ชั่งมันเถอะครับจบแล้วจบกัน
    คิดเสียว่ามันไม่ได้เกิดขึ้นก็แล้วกัน ผมว่าเค้าคงไม่มาก่อปัญหาอีกหรอกครับ

คิดเสียว่ามันคือเนื้องอกที่เราตัดมันทิ้งไป อยู่ไปก็มีแต่ทำให้รำคาญใจ

6. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    อบอุ่นกว่า Jz อีกนะเนี่ย Hlc

7. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    ผมเคยไปมิตติ้งครั้งนึงครับ อบอุ่นมากๆครับ

8. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    งงคับไม่ได้ไป แต่อยากรู้เรื่องกับเขาบ้างคับ

9. stepno01

stepno01 New Member Member

14
    0
    0
    โหะๆ ตอนโยนบุหรี่ใส่เสียวเหมือนกัง หุหุ

HLC - สังคมที่อบอุ่น

10. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    มีเหตุการณ์อะไรเกิดขึ้นครับ งานเข้าเลยไม่ได้ไปมิตติ๊ง

11. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ใช่ครับอะไรที่มันไม่คู่ควรก็เอาออกไปเถอะครับ
    เพื่อที่จะไม่ให้เป็นปัญหาในอนาคตได้ครับ

แต่ผมโคตรซึ้งพี่แมนเลยควบคุมอารมณ์ได้ดีมากครับ:cry::cry::cry:

เห็นแล้วแมนสมชื่อเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 เมษายน 2009
  12. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ผมขอปรบมือให้พี่ประธานของเราชาวHLCครับ!!!

ระงับอารมณ์ได้สุดยอดจริงๆ

HLC ของเรายังอบอุ่นเสมอครับ+++

13. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ผมไม่ได้ไป เสียดายมาก ผมเลยไม่รู้เรื่องว่าเกิดอะไรขึ้น
    แต่ยังไงผมก็ยังรักและเคารพพี่ๆทุกคนใน HLC คับ ที่นี่อบอุ่นจิงๆ

14. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    สนุกมากเลยครับ นานๆไปที ยังเป็นอะไรที่อบอุ่น เป็นพี่ เป็นน้องกันเหมือนเดิม

ว่าแต่งานนี้ลงจากรถมาก็โดนเบียร์เลย อิอิ อร่อยจัง ไว้มีมิตติ้งจะไปแจมอีกนะครับ

15. คราวนี้พลาดเลย แต่ยังสัมผัสได้กับบรรยากาศแบบพี่ๆน้องๆ กันเองเหมือนเดิมเสมอครับ

16. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เรื่องมันผ่านไปแล้ว...อย่าให้มันกลับมาเลยครับ...

17. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    มานับถือ ท่านแมนอีกคนคับ
    โดนขนาดนั้น แต่พี่ยังก็บอารมณ์ไว้ได้
    เยี่ยมมากเลยคับพี่
    เฮ้อ แต่ยังไงก้อยัง อบอุ่นทุกๆ ทีที่ได้ไปเลยคับ ซึ้ง ๆ

18. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไม่มีกลับมาแน่นอน ครับ พี่ พอกันที 555555555555555

19. ?J?ShOw?

?J?ShOw? New Member Member

48
    1
    0
    คนมีสติ ย่อม อยู่ใน สังคมได้ดีครับ ยอมรับในการมีสติของคุณแมนอีกคนครับ

20. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    สนุกมากครับเสียดายมีงานเลยต้องรีบกลับ......

21. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    เสียดายอยู่ที่ไม่ได้ไปคับ แต่มันเกิดเรื่องรัยขึ้นหรอคับอยากรู้จังอ่ะ

22. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ดีแระที่ไล่ออกก็ไม่อยากอยู่ต่อไปแระเหมือนกัน (ใครคิดไปเองคิดดูดีดี)
    แล้วจามาลุมกันแกล้งทามมายล่ะถ้าไม่แกล้งก็คงไม่เปงงั้นหรอก

23. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ...........................................งง

24. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    อดอีกแล้วครับ งานเข้าเช่นกัน อยุ่ๆ ที่บ้านก็ลากตัวไประยอง แงๆๆ เอาไว้โอกาศหน้าน่ะครับอยากไปมากๆๆ อบอุ่นๆ HLC

25. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อบอุ่นเหมือนทุกครั้งที่ได้ไปร่วมงานครับ
    แต่ต้องกลับก่อน ทุกที ไม่ได้ไปต่อกับเพื่อนๆ พี่ทุกท่านครับ
    งานครั้งหน้า จะขออยู่ดึกอีก สักหน่อยครับ

26. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ใครเค้าแกล้งคุณหล่ะคับ เคยรู้อะไรบ้างคับ เค้าเอาปากทำเสียงเหมือนปล่อยลมคุณเอา

บุหรี่เขวี้ยงเค้า ทุกๆคนเห็นกันหมดแหละคับ ไม่มีใครเค้าอยากมีปัญหาหรอกคับ

สิ่งที่คุณทำกับสิ่งที่เค้าทำผมเองก้อเห็นสมควรแล้วคับ

สังคม มันหมายถึงทุกๆคนนะครับ ไม่ใช่แค่คนๆเดียว

27. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    นี้แหล่ะ HLc ของเรา ยิ่งกว่าอบอุ่นอีกครับ มันร้อนเหลือเกิน555+
    ส่วนเรื่องของคุณกานต์ ปล่อยเค้าไปหาเพื่อนใหม่ที่ดี เหอะครับ พวกเรามันไม่ดี
    ชอบแกล้งเค้า แค่ หวังดีเห็นเพื่อนเมาเลยมะได้เอาเหล้าที่เค้าฝากมาให้กินมากินก็ว่า
    แค่ โทรผิดไปติดเบอร์ สมาชิกสาว ตอนดึกๆ ก็ว่า
    แค่ เมามากนอนในรถก็ว่า
    แค่ โยนบุหรี่ใส่ก็ว่า
    และอีกหลายๆแค่ แกล้งกันจิงๆ พวกเราเนีย มะรู้จะพูดว่าอะไร
    ลองคิดลองไตร่ตรอง ให้ดีนะครับคุณกานต์ ทุกคนไม่เคย รังเกลียดคุณมาก่อน
    ผมก็คนหนึ่งที่เคย ชวนกินเหล้าบ่อยๆ ก้เคยเตือนคุณหลายรอบหลายครั้งแล้ว
    จนผมไม่มีอะไรจะพูด สิ่งที่คุณทำ คุณไม่เคยแคร์ใคร ถูกผิดคุณแยกแยะไม่ออก
    มันก็ต้องจบเช่นนี้ ตุณไม่เปลี่ยนตัวเอง ชีวิตคุณอยู่คนเดียวแน่นอน
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่กล่าวมา เป็นการเสียเวลาของผมที่มีให้คุณครั้งสุดท้าย จบ

28. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    .....มิตรภาพมันต้องมาจากหลายอย่างครับ.......พีกาน อะไรควรทำอะไรไม่ควรทำ.........
    แต่วันนั้นสนุกๆมากๆขอโทษที่ต้องกลับก่อนไม่ได้ไปต่อ..........

29. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    พอกันทีนะคูณณณณณณณณณ

เวน ย่อมระงับด้วยกาล ไม่ทำเวน ขันแตกๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้