ขอคำแนะนำรุ่นไฟสามเหลี่ยม

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย ttyy, 25 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ttyy

ttyy Guest

0
    0
    0
    อยากถามความเห็นคนในคลับเกี่ยวกับซิลิก้ารุ่นไฟสามเหลี่ยมรุ่นใหม่น่ะครับ ตอนนี้กำลังจาหาซื้อ พอจะแนะนำได้ไหมครับว่ายังมีรถมือ1อีกไหม รวมทั้งการซ่อมอะไหล่แพงไหม และของแต่งหายากไหม
    เคยเห็นมาสองคันแล้วสวยดีครับ คันสีน้ำเงินล้อสีดำมีที่ีเปิดซันรูฟด้วย อีกคันคันนึงล้อสีขาวผู้หญิงขับ สวยดีทั้งสองคันเลยถ้ามีรูปขอรูปด้วยครับ
    คิดว่ารองานเส็ดแล้วจะตัดสินใจซื้อเดือนหน้าแล้วครับ ช่วงนี้เก็บรายละเอียดอยู่

2. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    รถที่คุณถามหา น่าจะเป็น Celica Generation7
    หรือที่เรียกกันย่อๆว่า Celica GEN 7

รถมือ 1 ตอนนี้ ถ้าต้องการจริงๆ ไม่แน่ใจว่ายังมีอยู่หรือป่าวนะครับ
    ลองติดต่อพวกผู้นำเข้าอิสระดู พวก SEC อ่ะครับ เบอร์ 02-6430090 ครับ

เรื่องของอะไหล่ หาไม่ยากมาก และไม่แพงมาก เพราะว่าหลายๆชิ้น สามารถใช้ร่วมกับพวก Altis ได้ครับ ยกตัวอย่างเช่นระบบช่วงล่าง และระบบ Air ครับ

ถ้าสนใจมือ2 ตอนนี้เพื่อนผมกำลังขายอยู่คันนึงครับ เป็นรถสีดำ ปี 2000 สภาพเนียนๆ
    สนใจโทรหาเจ้าตัวได้เลยครับ 081-4007374 บาส ครับ

3. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    อ้าว พี่บาสขายแล้วเหรอครับ พี่อั้ม

4. AMPM

252
    1
    0

กำลังจะขายแล้วจ้า ! :D

5. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    โอ้ววววววว

6. AMPM

252
    1
    0
    พรุ่งนี้ขายแล้ววววววววววว !!!

7. beams

beams New Member Member

25
    0
    0
    ขาย แล้วเล่นอะไรต่ออ่ะ พี่อ้ำ

8. AMPM

252
    1
    0
    ขาย Gen7 ไปเรียบร้อยแว้ววว!

ไปถอย CLK มาแว้วววววว!

9. nui popular

3,726
    13
    38
    โอ้ววววววววววว

10. AMPM

252
    1
    0
    :D
    โอ้ววว

11. nui popular

3,726
    13
    38
    อ๊า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้