มาแล้วคับมีแค่2ชุดคับวอเตอร์การด์

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย aum, 15 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    ใครอยากได้ตอนนี้ของได้แล้วคับ อิอิ แต่วันเสาร์ถึงจะได้คับ เพิ่งกลับมาจากเชียงรายตังหมดแล้วคับไม่มีตังไปเอา อิอิ ตามที่เคยบอกไว้คับใครมาก่อนได้ก่อนไม่มีการจองหรือมัดจำใดๆทั้งสิ้นมารับของจ่ายตังเอากลับไปติดเลยคับโทรติดต่อรับของได้วันเสาร์ 16.00-24.00เป็นต้นไปคับโทรมาก่อนได้แต่อย่างที่บอกไปแล้วว่าไม่รับจองแต่โทรมาคุยได้คับ
    ให้สิทธิ์คนที่สามารถมารับของได้ทันทีในช่วงเวลาที่ได้กล่าวไว้แล้วในขั่นต้นนะคับแต่ถ้าโทรมา4โมงแล้วนัดรับของ4ทุ่มอันนี้ไม่ได้คับอย่างที่บอกมาก่อนได้ก่อนคับ หวังไว้เป็นอย่างสูงว่าอ่านแล้วคงเข้าใจนะคับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบกันถ้วนหน้าและหวังไว้ว่าจะเคารพกติกาตามข้างบนคับ
    ด้วยความเคารพอย่างสูง

( อั้ม เบนซิน )

2. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    อ้าว ใครสนใจ รีบๆ ของดีมีน้อย

3. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    อยากได้ต้องรีบกันหน่อยนะ:) :)

4. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    เท่าไรน่ะครับ แล้ว คุณอั้ม เบอร์อะไรครับ

5. pookka

pookka New Member Member

101
    0
    0
    โหอั้มเล่นกันงี้เลยหรอ
    แล้วมี2ชุดเองแล้วตูจาไปเอาทันชาวบ้านมั้ยหว่า

6. aum

263
    1
    0
    1300 บาทคับเบอร์เด๋วไว้ลงพรุ่งนี้ดีก่าคับ

7. DON_SF

636
    0
    0
    ขายหมดแล้วค่อยบอกเบอร์ก็ได้ครับ

8. aum

263
    1
    0
    พี่คับพี่เคยโทรมาคุยกะผมแล้วไม่ช่ายหรอคับถ้าไม่เคยพี่จะรู้ได้ไงว่าผมให้โอนเงินมัดจำมาก่อน
    ลองกลับไปดูกระทู้เก่าได้คับพี่เคยบอกว่า
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=255976

ผมน่ะอยากได้จิงๆน่ะคับวอเตอร์ การ์ดน่ะ แต่มันต้องมัดจำนี่สิ ถ้าเงินมาขงไป จะไม่คิดมากเลยคับ ทำมาก่อนได้มั้ยล่ะคับ ผมน่ะเอาจิงๆชัวร์ เออ แล้วมันมีกี่สีหรอคับ วอตอร์การ์ดเนี่ย

แสดงว่าพี่มีเบอร์ผมแล้วแล้วเบอร์ผมก็หาได้ไม่ยาก
    ผมไม่ได้กวนตีนนะคับแต่ผมก็บอกแล้วว่าอยากให้เท่าเทียมกันคนที่โอนเงินมาผมเก็บของไว้ให้แล้วคับไม่ต้องกลัวว่าจะไม่ได้ส่วนคนที่ไม่ได้มัดจำมีอยู่3-4คนโทรมาแล้วก็หายไปผมมีเหลือแค่2ชุดคับแต่ไม่แน่อาจเพิ่มเป็น3ชุดคับเพราะคนข้างบนคงไม่เอาแล้วมั้งคับ
    สถานที่รับของก็เป็นแถวพระราม 5 ปิ่นเกล้า แยกบางพลัด คับ ลงเบอร์เลยละกานคับ 085-9922090
    ผมเห็นพี่ดอนถามเรื่องวอเตอร์การด์มาหลายครั้งแล้วผมก็เก็บไว้ให้แล้วคับแต่ถ้าไม่เอาบอกนะคับผมจะได้เอามาลงเป็น 3 ชุด ไปเลยคับ

9. acting

acting Guest

0
    0
    0
    แจ๋วคับผมเอา

แล้วผมจะโทรไปนะคับ ผมสะดวกไปรับที่พระราม 5 วันนี้บ่ายๆนะคับ

10. aum

263
    1
    0
    เหลือ 1 ชุดคับ รอพี่ดอนอยู่คับเอาไม่เอาบอกด้วย โทรแจ้งมาละกานคับผมไม่ค่อยเข้าบรอด์

11. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ขายให้หมดนะครับ

12. aum

263
    1
    0
    ขอบคุณคับ

13. DON_SF

636
    0
    0
    ผมไปรับมาแล้วเมื่อคืนนี้ครับ

ติดแล้วหล่อเลยอ่ะอั้ม เยี่ยมๆๆๆ

Thank you

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้