อ่านครับอ่าน อันนี้ความรู้!!! อ่านแล้วจะตกใจ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย nong_kaju, 5 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    อันนี้มันเป็นเรื่องของการเปรียบเทียบการระเหยของ โซฮอล์ e10 กับ เบนซิน 95
    ว่าตัวไหนละเหยเร็วกว่ากันดูแล้วน่าตกใจขอสรุปคือ เบนซินแม่งดันละเหยเร็วกว่างงครับ
    ดูเอาตามลิงค์ละกันนะครับ http://www.thaidriver.com/magazine-preview/oil/oil.html

2. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    งั้นเติมโซฮอลดีกว่าช่ายม่ะ ??

3. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
  4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ยังไงกันนิ

5. อืม ความรู้ใหม่ ....

6. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ขอบคุณคราบ สำหรับความรู้ใหม่ เพิ่งรู้เหมือนกันนะเนี่ย
    แต่ก็นะ ระเหยไม่ทันผมใช้หรอก 555
    ส่วนตัวว่าไม่รู้สึกอะไรเลยอ่ะ -_-'
    เพิ่งมาเห็นผลทดสอบ ฮิฮิ

7. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เคยดู จากมอเตอร์แทร็ก ที่ลอง มันระเหยไม่ต่างกันเลย

8. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ไม่มีความเห็นใดๆทั้งสิ้น นอกจากเติมอันที่ถูกที่สุดอะ
    ไม่ค่อยมีตังค์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้