Gaugesที่จำเป็นกับรถดริฟ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย best25, 25 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. best25

best25 New Member Member

10
    0
    0
    Gaugesที่จำเป็นกับรถดริฟอยากรู้ครับเอาแบบพอประมาณครับ
    แล้วใช้ทำไรมั่งครับ
    ขอบคุนคับ

2. Top

Top New Member Member

91
    4
    0
    รถดริฟท์ส่วนมากใช้รอบสูงๆเกียร์2-3 ตลอด...ก็จะมีปัญหาเรื่องความร้อนต่างๆเป็นส่วนมาก
    ของเดิมที่ติดรถมาให้ก็น่าจะพอแล้วละ จะ heat เมื่อไรก็จอด แต่ถ้าอยากจะได้ละเอียดก็ติดเพิ่มได้ แล้วแต่ชอบครับ

3. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    รอฟังด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้