Happy Birthday พี่หนุ่ม รี

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 27 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อิ.....อิ มีความสุขมากๆ ไปเที่ยวไหน อย่าให้พี่เบิ้มจับได้อีกนะครับ

ร่ำรวยเงินทอง รถไฟ ไม่ชนกัน เป็นที่รักของน้องๆ ในคลับ และเป็น

ที่รัก ของน้องๆ ใน HI5 เหมือนเดิม ตลอดไปนะพรี่ :D:D:D:D

เบนซ์..โต-บ้าน-น้า ถูกใจสิ่งนี้
  2. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    สุขสันต์วันเกิดค๊าบบบบ....
    ตามพี่ตริ่งไป อิอิ :D:D:D

เบนซ์..โต-บ้าน-น้า ถูกใจสิ่งนี้
  3. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    ขอให้พี่หนุ่มรี แข็งแรงๆ นะครับ HBD ครับพี่

4. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับคุณหนุ่ม
    ร่ำรวยมากมายก่ายกอง
    มีสุขภาพแข็งแรง
    สมหวังในทุก ๆ เรื่องนะครับ

5. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    แฮปปี้..ปี้..ปี้...หั้ยมากนะคร๊าบบบบบบ

อย่าหักโหมล่ะ..ผมเป็นห่วง....:D:D:D:D:D

6. KOMSONIC

KOMSONIC New Member Member

156
    51
    0
    :D:D:D HBD ครับพี่หนุ่ม :D:D:D

7. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    HBD มีความสุขมากๆ เลยครับ++++

8. KOMSONIC

KOMSONIC New Member Member

156
    51
    0
    :D:D:D HBD ครับพี่หนุ่ม :D:D:D

9. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ็HBDคร้าบบ อิอิ

10. B14

B14 Active Member Member

123
    32
    28
    สุขสันต์วันเกิดคับ
    (^_^) happy happy ค้าบบ

11. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    Happy Birthday มีความสุขมากๆนะค้าบพี่

สาวๆไม่ขาด เงินเหลือใช้ แบ่งน้องด้วยน้า

12. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    สุขสันต์วันเกิดคร๊าบ พี่หนุ่ม รี

วัยรุ่นเยอะ ๆ ๆ นะ คร๊าบ

สู้ ๆ

13. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    *** มีความสุข มากกๆๆน่ะพี่หนุ่มมม ...... หล่อๆๆ รวยยๆๆ พี่ ***

14. TopB12

TopB12 New Member Member

155
    89
    0
    HBD คร้าบพี่

15. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    มีความสุขมาก ๆ นะค๊าบ นะค๊าบ นะค๊าบ นะค๊าบ นะค๊าบ นะค๊าบ นะค๊าบ นะค๊าบ นะค๊าบ นะค๊าบ

16. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    สุขสันต์วันเกิดน่ะครับ พี่

มีความสุข สมหวัง มากมาย คร้าบ :D

17. samuyaki

samuyaki New Member Member

470
    26
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ

18. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    HBD คร้าบพี่
    มีของแบ่งผมมั่งนะครับ
    เขาว่าคนเกิดเดือนนี้หน้าตาจะดีเป็นพิเศษ:D

19. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113

HBD คับพี่ มีความสุขมากๆ นะครับ

20. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

เหรออออออ:D

21. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    สุขภาพแข็งแรงนะครับพี่ ขอให้สับรางเก่งๆ

ป.ล.แล้วถ้ามากทม.แล้วใครจะพาไปอ่ะคับ อิอิ...:D :D :D :D

22. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    สุขกะสันต์ วันเกิดน่ะคร๊าบบบบ คนเกิดเดือนนี้ หล่อโคตรรรรร

:D:D:D

23. mafialady

mafialady New Member Member

235
    22
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ

24. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    มีความสุขล้นเหลือนะครับพี่

25. NUIBU22

NUIBU22 New Member Member

304
    49
    0
    HBD นะครับพี่ มีความสุขมากๆครับ

26. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    HBD น่ะครับ พี่หนุ่ม คงไม่อวยพรอะไร เพราะ พี่หนุ่ม เพอร์เฟก ไปหมด ทุกอย่างอยู่แล้ว หน้าตาดี เสน่ห์แรง รถหล่อ โอ๊ววว เพอร์เฟก โคดดดดด พี่โผ่ม
    ปล.เพิ่งจะรู้ว่าคนแก่เค้านัดกันมาเกิดเดือนนี้ :D:D:D:D:D

27. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

ถูกจายยยยยยยยยยยยยย :D:D:D:D

28. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    ถูกครับพี่ หน้าตาดีจิงๆ :D:D:D

มีความสุขมากๆนะค้าบ

29. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    สุขสันต์วันแก่ค่ะ...

ขอให้เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทร ของ Hi5 ตลอดไปค่ะ:D

30. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ขอบคุณคร้าบ

ขอบคุณทุกๆคำอวยพร ที่ส่งให้นะคร้าบ

ขอให้สิ่งที่ท่านส่งมา ขอให้ท่านได้รับในสิ่งดีๆนั้นด้วยนะครับ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้