*~ท่านประธานจัดการเรื่อง meeting ได้เเล้วเจ้าคร๊า~*

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ReaL Happiness, 23 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    รอท่านประธานมาจัดการเรื่อง meeting ที่จะถึงนี้

เเต่ตอนนี้ท่านประธานทำไรอยู่หว่า หายหน้าไปเลย เข้ามาจัดการเรื่อง meetingได้เเล้วเด้อ เหงาๆ อิอิ

สมาชิก evo th ยังอยู๋ดีกานช่ายม๊าย

อยาก meeting เเล้ว พี่กั๊กอยู๋ไหน โย่วๆ

2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ขอเสียง ก็มาตามคำเรียกร้องแล้ว จ้า อิอิ
    ตัวป่วนคลับ ทั้งหลาย มาป่วนคลับนี้ให้ตื่นได้แย้ว 55555555555555

3. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    เสียงที่ 2 สำหรับการ meeting :eek:

4. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    เรื่อง meeting สนใจจะจัดร่วมกับทาง take off Motorsports มั้ยครับ ถ้าสนใจ ตอนนี้ ที่ทางฝั้ง ของ take off ผมกำลังให้ สมาชิก แสดงความเห็น เรื่อง การ meeting ครั้งนี้กันอยู่

โดย กำหนดการ คร่าวๆ ที่ผมคิดใว้คื่อ เป็นการ meeting พบป่ะ และทำ กิจกรรมร่วมกัน โดย อาจจะมี การ ขับ โกคาร์ทแข่งกันระหว่างคลับในตอนช่วงกลางวัน ต่อด้วย การ ทานอาหารร่วมกันของ ทั้ง สอง คลับ
    ถ้าทาง EVO TH สนใจ หรือ มี ข้อ เสนอแนะ ยัง ไง ก็ มาแสดงความเห็น กันใว้ หน่อยครับ เพื่อที่ผมจะได้ นำไปใช้ เป็นข้อมูลในการจัด การ meeting ครั้งนี้ต่อไป ครับ
    ฝ่ายสมาชิก take off motorsports club

5. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    ตามนั้นเลยน้อง Bob รูปหล่อ เรื่องวัน ทาง Take off จะจัดวันไหนล่ะ ถ้าเป็นเสาร์แรกเดือนมีนาจะดีมากมาย

ขาดเหลืออะไรก้อบอกมาแล้วกันน่ะครับ :teeth:

6. Mr.Dolla

141
    1
    0
    ไม่ได้หายไปไหนครับ ก้ออยู่นี่แหล่ะ พอดีช่วงนี้กำลังซุ่มทำรถคันใหม่อยู่ไงครับ อิอิ ไว้เจอกัน :teeth:

7. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ไม่ต้องซุ่มก็ได้น้อง รู้อยู่แล้วว่าต้อง สุดติ่ง เพราะเป็นรถพระเจ้าสร้าง

8. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ครับ พี่ ตี้ เดี๋ยว ผม จะ สรุป เรื่อง วัน ได้ แล้ว จะ มา โพส ใว้ ครับ ตงลงว่า เรา จะ meeting ร่วมกันนะครับ
    ก็ดี ครับ จะได้ ทำ กิจกรรท ร่วมกันครับ มาแข่ง โกคาร์ทกัน

9. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ดีครับ ประสานงานมาเลยตาบ็อบ
    แต่เดือน มี.ค. ตาบ็อบ เช็คตารางแข่งรายการ Super Car ที่พีระก่อน จำได้คราวๆว่า 3 มีค. 50 น่ะ
    เดี๋ยวจะชนกันอีก

*** ความจริงช่วงเดือน กุมภาพันธ์-มี.ค. ทางชมรม Take Off Motorsports club
    มีกิจกรรมบริจาคอุปกรณ์การเรียนและกีฬา ให้กับน้องๆที่ จ.นครนายก
    สมาชิกชาว Evo Th ท่านใดสนใจ
    ไปร่วมกิจกรรมการกุศลกันได้ เรื่องกำหนดการผมจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

10. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    น่าสนใจคับ รวมกันเลยก็ดี

11. BOBBY_IN_LOVE!!

929
    6
    0
    เรื่อง วัน เวลา ขอเวลา นิด นะ ครับ ต้อง ดู ตารางการแข่งขัน + กับ ตารางกิจกรรมทำบุญของ takeoff
    ยังไงแล้ว ถ้า ผม สรุปได้ จะมาโพสแจ้งใว้นะครับ

12. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    อยากเห็นรถพี่ตี้ไวๆจัง......

13. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    >____<

,,

เงียบๆ เนอะ ช่วงนี้

14. RR_JiB

RR_JiB New Member Member

42
    0
    0
    UPUPUPUPUP

15. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ประธานหายเพราะมัวแต่ขายทองละซิ หลังปีใหม่นี่ท่าทางจะขายดี 555 อีกอย่างต้องขยันๆเพราะต้องปั่นเงินไปทำรถ ใช่รึเปล่าครับท่านประธาน

16. hok

hok New Member Member

10
    0
    0
    หวัดดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ได้มี้ตติ้งพอดีเลย

:cool: มาแว้ววววว

17. Mr.Dolla

141
    1
    0
    ใช่พี่ช่วงนี้ต้องเก็บตังค์ เก็บตังค์เอาไว้ซื้อแหวนเพชรไปหมั้น . . . . . น่ะพี่ อิอิ :teeth: แต่กว่าจะได้คงอีกหลายปีเพราะมันแพงเหลือเกิน :cry:

18. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    หมั้งใครว่ะตี้ ใครจะเปนผุ้โชคร้าย เอ้ยโชคดีว่ะ

19. ผู้เสียหาย

ผู้เสียหาย New Member Member

32
    0
    0
    โล้นไป อ้วนก็ไปคับ อิ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้