เพิ่มรถ gta มีคำตอบ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย ไกรจินผู้น้อง, 4 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเหงว่าเรียกร้องกันเยอะว่าอยากเล่นรถเพิ่มใน gta ก็เล่นโพสต์รูปให้อยากเล่นซะอย่างงั้นอะ ใครจะมะอยากเล่นใช่มะ ผมก็เปงคนหนึ่งที่อยากเล่นตั้งแต่เหงครั้งแรก ลงทุนไปซิ้อแผ่นมาใหม่เลย แต่ลงเท่าไรก็ลงไม่ติดคงจะงงงเหมือนเพื่อน ๆ ทุกคน

แต่ตอนนี้มีคำตอบแล้ว หุหุ

ที่โหลดมาก็มี RX7 RX8 S15 SKYLINE M3 LIMBO Mini เปงต้น และอื่นๆ อีกมากมาย แต่เครื่องผมลงเยอะแล้วมันกระตุกนิดหน่อย อิอิ ตอนนี้กะลังแก้อยู่ ผมก็หาวิธีการทำอยู่นาน

วิธีการทำขั้นต้นนะคับก็โหลดไฟล์รถมาจากเน็ตก่อน แล้วก็เปิด readme ดู ( จะมีในไฟล์รถแต่ละคัน )
    จะมีวิธีการทำบอกอย่างละเอียดแต่ตอนนี้ผมบอกอย่างละเอียดไม่ได้เพราะโพสต์ที่ร้านอะคับ ที่บ้างไม่มีเน็ตอะ หุหุ

แต่อย่าพึ่งถอดใจคิดว่ามันเอาอีกแล้วมาพูดให้อยากแล้วก็จากไป หุหุ

ผมตั้งใจจะมาบอกทุกคนจิง ๆ แบ่งกันมัน ยังไงก็เข้าไปดูที่เว็ป www.idealcity.scorpions.cz/ideal_sa/
    มีวิธีการทำทุกอย่างที่สำคัญมีรูปด้วย หุหุ ผมทำได้ก็ตรงเนี่ยแหละ คิดเปงอาทิตย์ เหอเหอ แล้วก็ประสบความสำเร็จ

เอาเปงว่าถ้ามีข้อสงสัยก็โพสต์ถามกันนะคับ ผมจะให้คำตอบทุกวัน เราไม่ทอดทิ้งกัน อิอิ

แล้วใครทำได้ก็อย่าลิมโพสต์รูปกันบ้างนะ ว่าง ๆ จะก็อปใส่พอตมาโพสต์ให้ดู

1. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    ลงรูปมาให้ดูกัน ขำขำ

เอาไปก่อนละกัน

[FLASH][/FLASH]

2. speytro_boom

speytro_boom New Member Member

100
    3
    0
    เยี่ยม คับ

3. kaijin

234
    4
    0
    รูปภาพพพพพพพพพ

4. kaijin

234
    4
    0
    qsadfasdf

asdfasdfsadfds

5. kaijin

234
    4
    0
    ลองโพสต์

ทดลองโพสต์รูป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้