NVขอนแก่นเชิญเป็นเจ้าภาพทอดผ่าป่า จ.ยโสธร

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 11 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอเรียนเชิญร่วมเป็นเจ้าภาพทอดผ้าป่าสามัคคีจัดหาสื่อเครื่องรับโทรทัศน์และเครื่องรับรีเซฟเวอร์เพื่อการศึกษาผ่านดาวเทียม ที่ โรงเรียนบ้านป่าขี้ยาง (สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษายโสธร เขต 2 )

สมาคมผู้ใช้รถยนต์นิสสันเอ็นวีจังหวัดขอนแก่น ( NV club khonkaen ) ร่วมกับ คณะครูและอาจารย์โรงเรียนบ้านป่าขี้ยาง สพท.เขต 2 จ.ยโสธร และบุคคลทั่วไปได้ร่วมตั้งกองผ้าป่าสามัคคีขึ้นเพื่อ จัดหาสื่อเครื่องรับโทรทัศน์และเครื่องรับรีเซฟเวอร์ เพื่อการจัดสรรอุปกรณ์การศึกษา อุปกรณ์กีฬา หนังสือ และอุปกรณ์สื่อผ่านดาวเทียมสำหรับโรงเรียนที่ห่างไกลและขาดแคลน เพื่อให้เป็นเครื่องมือที่ใช้ในการเรียนการสอน เพื่อให้ผู้เรียนได้ฝึกทักษะในการสื่อสารทางไกล สำหรับหมู่บ้านที่ห่างไกลช่วยให้ชุมชนได้ติดตามเหตุบ้านการเมือง ทันยุคทันเวลา ให้บริการแก่โรงเรียนและชุมชนได้ใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์ต่อไป

กำหนดการทอดผ่าป่า 10.00 น.วันที่ 23 ตุลาคม 2552 ที่ โรงเรียนบ้านป่าขี้ยาง บ.ป่าขี้ยาง ต.บุ่งค้า อ.เลิงนกทา จ.ยโสธร

ขอเชิญร่วมบริจาคได้ที่.......
    .......ธนาคารกรุงไทย สาขาย่อย มข.( สาขาย่อยมหาวิทยาลัยขอนแก่น) ชื่อบัญชี นาย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ เลขบัญชี 438-1-20230-9
    ( แจ้งชื่อผู้บริจาคผ่านทาง pm หรือ [email protected] )
    จักขอขอบพระคุณมา ณ โอกาศนีเป็นอย่างสูง

นาย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ ตัวแทนสมาคมผู้ใช้รถยนต์นิสสันเอ็นวีจังหวัดขอแก่น ( NV club thailand #283 )
    อาจารย์ อรรคโรจน์ ศรีระวงศ์ ครูชำนาญการผู้ร่วมเสนอโครงการ

1. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ประชาสัมพันธ์แต่เนิ่นๆดีแล้วครับยจะได้ช่วยกันบอกต่อ

2. ขอบคุณพี่อาร์ทมากๆครับ เด่วทางรีรัมย์จัดคิวเลยนะครับลูกพี่

3. nvclub030

1,074
    17
    0
    งานนี้ชอบมาก

4. nvclub030

1,074
    17
    0
    ไปนำเด้ออย่าทิ้งกัน

5. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
  6. เชิญเลยนะครับพี่หนุ่ม

7. ซองผ้าป่าจะออกเป็นทางการประมาณเดือนสิงหานู้นล่ะครับ นี่บอกมาแต่เนิ่นๆครับจะได้ไม่ต้องรีบ ใครอยากได้ทิ้งที่อยู่ไว้นะครับเดี๋ยวส่งให้ฟรีถึงบ้าน 5555555

8. nvclub030

1,074
    17
    0
    ส่งมาเลย ตอนนี้พี่ย้ายที่ทำงานแล้ว ส่งมาที่ สถานีอนามัยตำบลบ่อภาค อ.ชาติตระการ จ.พิษณุโลก 65170 เด้อจะช่วยอีกแรง

9. ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

10. มาให้ได้เด้อพี่ 030 และNV ชาวเหนือทุกท่าน

11. nvclub030

1,074
    17
    0
    รับทราบจร้าไม่พลาดแน่นอน

12. เหลือเวลา 6 เดือนครับ

13. nvclub030

1,074
    17
    0
    นับถอยหลังได้เลย

uppp ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้