บังโคลน R10 หาซื้อที่ไหนได้มั่งครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย nueng Presea R10, 29 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nueng Presea R10

nueng Presea R10 New Member Member

32
    1
    0
    ขอผมนี่เน่าหมดแล้วครับ กำลังจะทำสีเลยจะหาไปให้เค้าใส่ทีเดียวเลยครับ

รบกวนด้วนนะครับ

2. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    ไม่แน่ใจยังมีอยู่อะป่าวถ้ามีคงแค่สามชิ้นอะ หน้า2 หลัง 1

3. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ของผมรู้สึกว่ายังมีอยู่อ่ะครับ ครบ 4 ชิ้นเลย

แต่ว่าต้องลงไปเช็คในตู้อีกทีอ่ะคับ

4. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เห็นคนอื่นเค้ามีแล้วอยากได้บ้าง:D:D:D

5. nueng Presea R10

nueng Presea R10 New Member Member

32
    1
    0
    รบกวนด้วยนะครับ หาเจอยังไง Pm มาบอกกันนะครับพี่ เดี๋ยว ผมจะรีบติดต่อไปครับ

6. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ของ R 11 มีไหม

7. Tuck1

Tuck1 New Member Member

91
    0
    0
    ผมไม่แน่ใจว่าใช่อันเดียวกันหรือเปล่า แต่ของผม ต้องการพลาสติกชายล้อฑหน้า ด้านซ้าย R11 ใครพบเห็นกรุณาแจ้งด้วยครับ จะรีบไปจะบเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้