ขอฝากพี่น้องช่วยกันดูแลคลับนี้แทนผมด้วย

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 22 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คือเนื่องจากตอนนี้ผมมีภารกิจ+ปัญหาหลายๆ อย่าง เลยไม่มีเวลาเข้ามาดูแล จัดการเรื่องต่างๆ เกี่ยวกับคลับเรา ซึ่งก็อาจจะรวมไปถึงการจัดมิตติ้งด้วย คงจะไม่ค่อยได้ไปทุกครั้งแล้ว แต่ถ้ามีเวลาก็จะไปร่วมด้วย แต่ว่าอยากจะขอให้ทุกคนในคลับช่วยกันดูแล ประคับประคองคลับนี้ต่อไปนะ ใครจะจัดมิตติ้งกันที่ไหนก็ดำเนินการกันได้เลย ไม่ต้องรอผมแล้ว แล้วผมจะกลับมารับช่วงต่อถ้าปัญหาทุกอย่างมันเคลียร์ฝากดูแลด้วยนะทุกคน ......... :):):):):)

2. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    เอาใจช่วยครับ พี่ กอล์ฟ สู้ๆๆ

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อย่าหายไปนานนะพี่

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอให้ปัญหาคลี่คลายโดยเร็วแล้วกลับมาอย่างมีความสุขนะครับ :)

5. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ค่อยเป็นค่อยไปนะ

ปัญหาทุกอย่างมีทางแก้ไขอยู่แล้ว ค่อยๆ แก้ไปเดี๋ยวมันก็จบลงอย่างแน่นอน....:D:cool:

6. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    อย่าเครียดล่ะกันนะน้อง.......................ก้าวต่อไป(ไปทางไหนหว่า) :D :D :D

7. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    สู้ๆๆ.. นะ นายตำรวจ อิอิอิ

8. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    ผมจะกลับมารับช่วงต่อถ้าปัญหาทุกอย่างมันเคลียร์ฝากดูแลด้วยนะทุกคน

"ถ้าทุกอย่างมันเคลัยร์" เฮ้ย เอ็งไปทำอะไรเข้าล่ะซิ

บอกมานะๆๆๆๆๆๆ ประจานหน่อยๆๆๆๆ

10. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ขอให้โยม กอล์ฟ ผ่านพ้นปัญหาที่พบเจออยู่ตอนนี้ได้โดยเร็วเทอญ.........สาธุนะโยม

11. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    คุณแว่นยังไม่สึกเหรอ..

12. อ่านแล้วใจหายแวปปปปปปปปปปปปปปป ..... พวกเรายังอยู่นะพี่กอลฟ์

13. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขอบคุณทุกคนมากครับ แล้วผมจะกลับมา ....

14. audy!

1,075
    2
    0
    กลับมาเร็วๆนะครับ:)

15. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    มันพูดยังกะจะไปเมืองนอกเมืองนา รึไปบ้านนา(นครนายก).............หว่า :D :D :D

16. นั่นดิ น่าสงสัยอีกและตาเกียร์ *0*

17. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    รึว่ามันไปเสกเด็กเข้าท้องแน่ๆเลย

555 ร่วมชะตากรรม

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :):) ผมก็อยู่แถวนี้แหละครับพี่เต้ย แต่ว่ามีเวลาเข้ามาดูบอร์ดน้อยลง ยังไงฝากพี่ช่วยจัดการเรื่องเกี่ยวกับคลับด้วยนะ ก้าวต่อไป ..... อย่างมั่นใจ :):):)

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D ยังไม่ถึงขนาดนั้นครับพี่โอ๋ เพราะเวทมนต์ผมยังไม่สูงพอ 55+

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โอเคคร้าบ .....

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สงสัยว่าเอ็งจะเมาอ่ะดิ 55+

22. ไอ้เรื่องเมามานปกติ อยู่แล้วเพ่ ............. แต่ไปแอบมีกิ๊กไม่ยอมบอกนี่ดิ 555 :D:D:D

23. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    โอเค........แต่ทำได้เท่าที่ทำน่ะน้อง

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอบคุณครับ ยังอยู่กันสบายดีนะทุกคน ...

25. audy!

1,075
    2
    0
    สบายมากครับขอให้คุณกอล์ฟกลับมาเร็วๆนะครับ:)

26. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    ยังไงผมก็ยัง RT cluub อยู่นะครับ

27. ไปให้สบายพี่ทางนี้มีคนจัดการให้แล้ว ก๊ากก๊ากกกกกก *0*

28. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เดี๋ยวตุ่ยจัดการให้ใช่ไหม?

:D:cool:

29. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    สบายดีอ่ะ แว้วแต่เอ็งเหอะ สบายดีป่าว ถ้าไม่สบายก็กลับมาดิ แต่ถ้าสบายดีก็แว้วไป (เอ๊ะมันยังไงหว่า) :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

30. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ตาเต้ยนี่เที่ยวมากท่าจะเพี้ยนๆนะ

อย่างว่าแอบไปไม่ชวนน้องก็งี้ล่ะ

งอนนนนนนนนนนนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้