สายหัวเทียน NGK

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย boonmobile, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boonmobile

boonmobile New Member Member

47
    1
    0
    สายหัวเทียน NGK มีใครใช่อยุ๋บ้างไหมครับ ใช้แล้วเห็นผลไหม
    ผมเครื่องเดิมd16y8 แค่ปาดฝากับกรอง k"n ในกล่อง สมควรเปลี่ยนไหมครับ

2. 2jTec

2jTec New Member Member

132
    7
    0
    คงไม่เห็นผลแบบเป็นรูปธรรม จะเห็นผลก็นิดเดียวแบบแทบจะไม่รุ้สึก

แต่จะมีผลทางด้าน อุปทาน อะคร้าบบ

แต่ว่ารถเปนไรทำไมต้องเปลี่ยน ถ้าต้องการความแรง เอาเงินไปซื้ออย่างอื่นดีกว่า

3. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    เห็นผลทันทีครับ 2 ข้อ
    1.เสียเงิน
    2.สายเป็นสีน้ำเงิน

4. ไม่รู้สึกว่าแรงขึ้น แต่อาจจะทนกว่าเดิม

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ชัดเจนมากพี่ต่อ:) อีกเสียงคับ ไม่ได้ช่วยให้แรงขึ้นคับ

6. boonmobile

boonmobile New Member Member

47
    1
    0
    ขอยคุณงับ ชัดเจนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้