ขอถามเรื่อง KE35 คับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Cattyz, 23 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    KE35 น่าเล่นไหมอะคับ แล้วราคาอยู่ประมาณเท่าไรอะ :confused::confused:

2. ^Retro_cars^

^Retro_cars^ New Member Member

7
    0
    0
    สุดยอดมากคับรุ่นนี้........ส่วนราคามีตั้งแต่50,000-แสนปลายๆครับ............^^^โย่ว^^^

3. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    พอดีจะมีคนขายให้ในราคาประม่ณ 5 หมื่น สภาพเท่าที่ดูด้วยสายตา ok นะ แต่ไม่เดิมเท่าไร (เครื่องไม่เดิม กันชนและคอนโซลภายในไม่เดิม กระจกข้างก็ไม่เดิม) ไม่รู้ราคาแรงไปไหมคับ ทะเบียนถูกต้องคับ

4. oatzaa

oatzaa New Member Member

136
    0
    0
    ตามสภาพหละครับ ถ้าแต่งมากหน่อยก็แพง ผมเจ๊บมาเยอะ เหนื่อยมาเยอะ แต่ผมก็สู้ อยากให้ทุกคนสู้เหมือนผมมมม - -*

5. anatomy411

anatomy411 New Member Member

14
    0
    0
    ทำไมรถไปจอดอยู่ที่อู่ สมบรูณ์ แล้วหละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้