เรามารวมตัวไปลงวิ่งที่พีระกานเหอะ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 23 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เนื่องจากหัวข้อกระทู้นี้ครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=617283

ทางท่านประธานเปาจากทางมาสด้าคลับ
    ได้เข้ามาเชิญชวนพวกเราไปร่วมแจมมี๊ตติ้งหย่ายของเขา
    ผมเลยอยากจะเชิญชวนพี่ๆน้องๆของทางคลับเรา
    ไปร่วมแจมกับเขาหน่ะครับ

โดยจะแบ่งเป็นสองประเภทหลักๆคือ
    หนึ่ง ไปร่วมมี๊ตติ้งเฉยๆ
    และสอง ไปร่วมมี๊ตติ้งโดยลงชื่อลงวิ่งในสนามด้วย
    ซึ่งอย่างหลังนี่จะมีค่าใช้จ่ายเป็นเงิน1000บาทต่อคันครับ

ผมอยากจะขอเชิญชวนพวกเราไปร่วมงานนี้กันเยอะๆนะครับ
    เหมือนกับการมี๊ตติ้งใหญ่ของทางเราไปด้วยในตัว
    ไม่ว่าจะลงวิ่งหรือไม่ลงวิ่งก็ตามหน่ะครับ

และอยากจะขอความร่วมมือลงชื่อผู้ที่จะไปร่วมงานนี้ด้วยกันหน่อยนะครับ
    ทั้งไปร่วมเฉยๆและลงสนามด้วยหน่ะครับ(รบกวนด้วยครับ)

ไปแจมกันเยอะๆนะคร๊าบ

2. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    จุ๊จุ๊ พี่ตั้มรู้กันนะ ลงไว้เดี๋ยวรู้

3. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เชๆๆๆ

4. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    พีระหรือนครชัยศรี

5. taz13

taz13 New Member Member

56
    2
    0
    นครชัยศรี มิช่ายหรือ ...:confused:

6. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    นครชัยศรี ครับผม

น้องเพ้งไปครับ1คัน

7. RollriderS

2,318
    9
    0
    อ่าวนครชัยศรีเหรอ(แป่ววววว)

ใครไปอีกม่างคร๊าบบบบบบบบบ

8. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    รอดูหลังมิตติ้งต้นเดือนครับ

อาจจะมีแนวทางในการไปร่วมมิตติ้งกับคลับใหญ่

9. RollriderS

2,318
    9
    0
    แหร่มเรยยยยยยย

10. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ตอนนนี้เปิดให้ โอนเงินค่าลงสนามแล้วครับ
    :D
    http://www.mazdaclub.net/module_view.php?mod=webboard&fn=view&cid=48063&page=last

เด๊ยวผมจะไปโอนช่วงบ่ายๆ แล้วเจอกันนะครับ:cool:

งานนี้ตัวแรงมาสด้าทั่วประเทศไทยไปรวมตัวกัน น่าดูชมมากๆครับ พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้วปวงครับ;)

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:56:06 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:55:15 ----------

โดย: Nuay@Protege

ยกมาจากกระทู้นู้น จะได้ไม่ต้องเปิดไปเปิดมาสลับกัน

เอ้าสรุปรายชื่อให้อีกที
    27 เม.ย. 52

ผู้ที่ลงสนามชัวร์ และโอนเงินแล้ว
    1.พี่ผัก คะน้า ณ ชีวพันธุ์
    2.-4.เนย (3 คัน)
    5.พี่หมูหยอง
    6.พี่แฮงค์ Adrenalized Performance
    7.-8. คุณ P_Protege (2 คัน)
    9.-11.พี่ ส. ณ ตาตี่เทา (3 คัน)
    12.ป๋าวี ทวีรัฐฯ
    13.-17.พี่เดช (5 คัน)

ผู้ที่ลงสนามชัวร์ แต่รอโอนเงิน
    1.คุณ JipJeep
    2.อี ป. ประธ่านคลับ ณ แจ๊สขาว
    3.BP1800T Powered by MES
    4.พี่อ๋อง E5
    5.คุณ Kate...Ka
    6.-7. คุณนิคทั้ง 2 นิค
    8.พี่ต้น J68C
    9.ป๋าต้อม
    10.นู๋ จ. คาลิปเปอร์แดง
    11.อาร์ต GTX ณ MES
    12.พี่เพียว KL ณ MES
    13.น๊อต(ขี้ฟัน) GTR ณ MES
    14.ลำแดง GT? ณ MES
    15.อู๊ดหางยาว GT? ณ MES
    16.บิ๊กกั๊มพ์ KFเต็ด ณ MES
    17.พี่ชีพ GT? ณ MES
    18.คุณ Shutoff (Aradene)
    19.พี่ Yut13
    20.คุณต้อม โปรทีเจเงิน ล้อ 18
    21.คุณกั๊มพ์ Mazdaspeed Familia
    22.พี่หนุ่ม Jazzda_3 TJ club
    23.คุณฮองอ ตาตี่เขียว มาสด้าสปีด สเปค
    24.คุณ PENGMAN
    25.คุณ PEATSUNG (จากกระทู้โอนเงิน)
    26.เจ้าสำนัก MES
    27.ตาเชษฐ์

ผู้ที่ยังไม่แน่ใจว่าจะลงสนาม หรือ จะได้ไปรึเปล่า
    (เมื่อไหร่จะแน่ใจเนี่ย ห๊า ห๊า ห๊า)
    1.พี่นท Paparoach ตัดสินใจปีหน้า (ปีนี้เห๊อะ)
    2.ตาตั้ม โรลไรเดอร์ส

รวมทั้งสิ้น ณ ขณะนี้ 46 คัน ขาดอีกสี่คันเท่านั้นนะคร้าบบบบ
    รบกวนทุกท่าน หากสะดวกช่วยโอนเงินกันด้วยนะครับ

11. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ไปแต่ไม่วิ่งครับ เดียวพัง - -+

12. tom prote

tom prote New Member Member

28
    0
    0
    ผมก็ไปลงวิ่งด้วยหนุกๆไปกันเยอะๆนะครับ

13. RollriderS

2,318
    9
    0
    รอประชุมเดือนหน้าก่อง หุๆๆๆ

14. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    เอาน้องเหลืองวิ่งไปเลยคร้าบน้องตั๊ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้