ขอความช่วยเหลือหน่อยครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย mujjurach, 31 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mujjurach

mujjurach New Member Member

24
    0
    0
    ในเบ้าหัวเทียนมีน้ำมันเครื่อง/และบนฝาครอบเครื่องก็เต็มเลยครับ

2. mujjurach

24
    0
    0
    เอารูปลงยังงัยครับ

3. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ถอดฝาครอบวาล์ว ออกมาเปลี่ยนซีลทั้งหมดครับ :)

4. :D....ของผมก้อมีที่ปลั๊กหัวเทียนนิดหน่อยครับพี่ดิว..ไม่รู้เกี่ยวกันหรือป่าว...ถ้ายังไม่เปลี่ยนเป็นไรป่าวคับ...

5. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ของผมก็เคยเป็น เปลี่ยนยางปะเก็นทั้งชุด หายเลยครับ

6. mujjurach

24
    0
    0
    เราสามารถทำเองได้มั้ยครับ

7. mujjurach

24
    0
    0
    ตามนี้ครับ

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    สามารถทำเองได้ครับ ซื้อปะเก็นมาชุดนึงเปลี่ยนเองไม่ยากหรอกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้