ซวยจัง โดนโจรเลวๆงัดบ้าน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pizza racing, 22 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ซวยจัง โดนโจรเลวๆงัดบ้าน เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา โจรงัดบ้าน และก็เข้าไปโกยทรัพย์สิน ไปได้หลายรายการ กลับมาจากทำงานถึงบ้านแทบเป็นลม ประตูหน้าบ้านโดนงัด ข้าวของกระจุยกระจาย และก็ทรัพย์สินหายไป เลวสุดๆ :mad::mad:

2. samuyaki

samuyaki New Member Member

470
    26
    0
    เสียใจด้วยนะครับ บ้านผมก็โดนมาแล้ว ยังจับไม่ได้เลย ทรัพย์สินทั้งหมดที่โดนตั้ง 2 แสนกว่าบาท เอาคืนมาไม่ได้ซักอย่าง โคตะระเซงเลย

3. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    Sunny thailand โดนไป2ท่านละครับ เซงแทนจริงๆ เกี่ยวกับโดนขโมยของเนี่ย

สมาชิกท่านอื่นก็ระมัดระวังทรัพย์สินกันหน่อยนะครับบ เงินทองหายากจริงๆ

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ดวงไม่ดี กัน ทั้งคู่ :cry:

ไอ้ เวนเอ้ย พวงมึงนี่ ต้องโดน จับได้แบบเห็น ๆ
    ไม่ให้ตาย แต่จะทรมาณแม่ง ให้สุด :mad:

5. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    โห อะไรกันนี่ ช่วงนี้ ซวยกันเยอะจัง :confused::confused::confused::confused:

6. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    :mad::mad::mad:

7. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ไอ้พวกนี้แม่ม :mad::mad::mad::mad::mad:

8. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เห็นแล้ว โมโห ขึ้นเลยนะเนี้ย ++++

9. นัทb14

นัทb14 New Member Member

456
    117
    0
    เสียใจด้วยครับพี่ จับตัวให้ได้ครับไอ้พวกเลว ๆ แบบนี้

10. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    นั้นสิครับ ช่วงนี้ต้องระวังให้มากๆนะครับ แค้นแทนเลยครับ

11. nhonzaa

nhonzaa New Member Member

117
    21
    0
    เสียใจด้วยคับ..บ้านผม 2รอบและ
    รอบแรก คอมฯชุดใหญ่!
    รอบ 2 ไม่ได้อะรัย

12. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    เศรษฐกิจไม่ดี ขโมยเยอะจิงๆๆๆๆ

ยังไงจับตัวให้ได้ไวๆและให้ได้ของคืนมาด้วยนะคร้าบบบบบบ

13. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    เสียใจด้วยครับพี่แสบ

14. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    แม่ง ... จะด่าแม่งว่าไงดี
    ไม่ทำมาหาแดก จ้องจะเอาแต่ของคนอื่น

ระวังกันด้วยนะครับพี่น้อง

หาทริปทำบุญกันดีกว่าครับ

15. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    พี่แสบ แย่แว้ว

เสียใจด้วยคาบบบบบบบบบ

16. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    อ้ายเหี้ยพวกนี้จับได้น่าตัดมือแม่งทิ้งเลย:mad:

17. KOMSONIC

KOMSONIC New Member Member

156
    51
    0
    เสียใจด้วยครับ ไอ้พวกนี้แม่มซามจริงๆ เมื่อปีที่แล้วผมก็โดนงัดห้องครับ โทรศัพท์มือถือ3เครื่องเงินสดอีก600กว่าบาท แค่แป้บเดียวเอง จับไม่ได้ไล่ไม่ทันคับ เซ็งเป็ดเลย

18. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    พวกนี้มัน ไม่รู้ จะเปรียบกับอะไร

แม่งเลวกว่าเดรัชฉาน ซะอีก

สงสัย ถ้าผมย้ายบ้านไปอยู่แถวนั้น

บ้านต้องติดกันขโมย รอบรั้ว ต้องใส่เหล็กดัดทั้งสูงทั้งแหลมป้องกันหน่อย

ผมได้ยินมาหนาหูมากเลยอ่ะ ว่าแถวๆ รังสิตเนี่ยขโมย โจรแม่งชุกชุมมาก

แล้วนี่พี่แสบแจ้งความไปยังคับ

19. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ซวยกันถ้วนหน้า ถ้วนตา กลายเป็นฤดูกาลงานเข้ากันไปซะหมดเลย
    ปล. เสียใจด้วยครับ พี่แสบ

20. NUIBU22

NUIBU22 New Member Member

304
    49
    0
    ยังไงพี่น้องทั้งหลายระวังกันมากๆหน่อยนะครับ
    เศรฐกิจมันไม่ดี คนตกงานเยอะ ยิ่งทำให้โจรอดอยากมากขึ้น

21. Oat and Amp

Oat and Amp New Member Member

127
    10
    0
    เสียใจด้วยคร๊าบ...โดนกันเยอะจังช่วงนี้อ่ะ
    ไอ้พวกโจร..เลว..ถ้าจับได้ต้องยิงเป้าทิ้งซะเลย..

22. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ไอ้พวกเลวชาติ น่าจับทำปุ๋ยให้หมด :mad: :mad: :mad:

23. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ขนาดอยู่ในหมู่บ้านนะเนี่ยยยย...
    สงสัยคงต้องติด CCTV กันบ้างแล้วนะค๊าบบบ.... :mad::mad::mad:

24. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ดุไว้เป็นอุทาหรณ์ ต้องระวังดีๆซะแระเรา เอาใจช่วยครับพี่แสบ

25. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    ผมยิ่งชอบไปไหนมาไหนไม่ล๊อกบ้านซะด้วย เห็นว่าไม่น่าจะมีอะไร ต้องระวังมั่งแล้วเรา เอาใจช่วยด้วยคนคับพี่แสบ

26. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    เอาน่าน้าแสบ ทำใจสบายๆ ของอย่างงั้น ไม่ตายหาใหม่ได้ สู้ๆๆ...:D

ที่เหลือปล่อยให้เป็นหน้าที่ผู้พิทักษ์สันติราชไป สู้ๆ นะน้า..:D

27. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    โดนกันเต็มบ้านเต็มเมือง

เพื่อนที่รู้จัก กับ น้อง ๆ ก็โดนทุบกระจก
    สวนหลวง ร.9 จอดรถ ออกกำลังกาย ก็โดน 2 อาทิตย์ที่แล้ว ตอนเย็น ๆ
    พาซิโอ โชว์รูมโตโยต้า ลาดกระบัง ก็โดน อาทิตย์ที่ผ่านมา กลางวันแสก ๆ
    อื่น ๆ อีกเพียบ

ทำห่าอะไรกัน เอาเวลามายืนตั้งด่าน แบมือขอเงิน ง่าย ๆ
    โจร ขโมย เต็มบ้าน เต็มเมือง

โดนกันเอง คนใหญ่คนโต โดน งานนี่เดินไว
    ประชาชน ธรรมดา แ ม่ม ไม่สนใจ

28. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    แต่ก่อนซาเล้งปีนเข้าบ้านประจำ พอติดกล้องวงจรปิด แม่มไม่เข้าเลยน่ะ

ระยำจริงพวกนี้

:cool::cool::cool:

29. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    แล้วยามหน้าหมู่บ้านมันไม่มีกล้องวงจรปิดหลอพี่

30. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    แถว ๆ คลอง3 มีหมู่บ้านใหม่ ๆ เพิ่มขึ้นมากมาย
    วันก่อนเพื่อนผมที่อยู่โครงการใกล้ ๆ กับคุณแสบก็โดนเหมือนกัน
    ยังจับตัวคนร้ายไม่ได้ ไม่รู้ว่าจะเป็นแก๊งค์เดียวกันรึเปล่า
    ไปแจ้งความไว้หรือยังครับ
    เฮ้อ...ทุกวันนี้โจรชุมกว่ายุงเสียอีกเผลอไม่ได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้