ขอถามร้านแมก+ยางแถวฝั่งธนครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Chatchawan, 11 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chatchawan

Chatchawan New Member Member

19
    0
    0
    เพื่อนๆพี่ๆน้องๆครับ
    พอดีว่าอยากเปลี่ยนแมก+ยางน่ะครับ
    แถวฝั่งธน (พระราม2) มีร้านไหนแนะนำกันมั่งครับ
    เอาราคาพอได้ + งานเนี๊ยบโอเคน่ะ:)

2. krissarakorn

krissarakorn New Member Member

53
    0
    0
    ร้านบอสบ้านใหม่ แถวซอยกำนันแม้น ลองหาใน Google ดูนะ
    อธิบายแผนที่ไม่ถูก

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ถ้าย่านนั้น ดังสุดใน rcweb ก็ร้านนิวเพ้งครับ อยู่เส้นเอกชัยบางบอน อยู่ตรงกลางระหว่างวัดสิงห์กับคาร์ฟูร์ครับ บอกเฮียเค้าว่า เพื่อนตากอล์ฟ อาศัย บารมีตากอล์ฟ หน่อย

4. Chatchawan

Chatchawan New Member Member

19
    0
    0
    ขอบคุณทุกทั่นคับ:D

5. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0
    ตั้งแต่ใช้มา ก็ครั้งแรกวงเวียน22 นอกนั้นตามมา ก็ร้านคุณอู๊ด ทรัพย์สมบูรณ์การยางมาตลอดกี่คันๆ ที่บ้าน ก็ร้านนี่หล่ะ อ้อ ถามหาคุณอู๊ด ละบอกพี่พีแนะนำมา แค่นี้ก็คงพอลดได้เยอะแล้วค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้