ร่วมด้วยช่วยกัน..จัดทำเวปของเรา.. :D

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 22 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เนื่องจากท่านกิ๊ฟใหญ่ลงทุนลงแรงเปิดเวปใหม่สำหรับพวกเรา..แต่ยังไม่ค่อยเรียบร้อยนัก..แต่ก็ได้เห็นความตั้งใจที่ได้เริ่มขึ้นมาแล้ว..ก็เปิดไปดูอยู่หลายวันล่ะ..ยังเงียบๆกันอยู่..เลยคิดอยากชวนพวกเพื่อนสมาชิกมาร่วมด้วยช่วยกัน..ออกความเห็นในการปรับปรุงตกแต่ง..จิตนการกันเต็มที่เลยครับ..อยากได้แบบไหน..จะใส่อะไรเข้าไปบ้าง..ส่วนจะทำยังไงเดี๋ยวค่อยว่ากัน..ถ้าไม่เริ่ม..มันก็ไม่เสร็จ..:D:D:D...งานนี้ผมว่าใส่ไม่ต้องยั้ง..ไม่ต้องกั๊กกันล่ะ..:D:D:D

พอดีลองตั้งกระทู้ในบอร์ดใหม่ดู..เลยเอามาแปะที่นี่ด้วย..ลองเข้าไปช่วยออกความเห็นกันครับ

http://www.primeraandpresea.com/index.php/topic,26.0.html

2. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น้าหม่อมแอบไปซุ่มทำกันมาตั้งแต่เมื่อไหร่ ผมว่าดีมากๆ มีwebsite ของคลับสักที เสียนิดหนึ่งรูปตัวเองกับลายเซ็นมันเล็กไปหน่อย สมาชิกที่สวยๆ อาจจะเห็นไม่ชัด จะไ ม่ค่อยมีใครดันกระทู้นะ :D:D:D

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เห็นด้วยกะพี่พันเอกอ่ะ...รูปเล็กไปหน่อย...
    ว่าแต่อัพโหลดรูปยังไงอ่ะ...
    เข้าไปหลายครั้งเหมือนกัน...แต่ใช้ไม่ค่อยเป็น...
    คลิกมั่วไปหมดเลย...อิอิอิ

4. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    มี Chat room ด้วยก็ดีนะคับ

จะได้ช่วยดึงให้เข้ามาแวะเวียน เม้าส์กันเยอะๆ

5. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ดีครับ เห็นด้วยอย่างยิ่ง ที่มีเป็นของตัวเองครับ

6. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    และได้เข้าไปทดลองสมัครเป็นสมาชิกแล้วสมาชิกแล้ว

7. Maddy

Maddy New Member Member

3
    0
    0
    webใหม่ไวดีจัง
    เป็นสมาชิกแล้วจ้า....

8. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    สุดยอดเลยคับไม่ว่างเข้ามาดูตั้งนาน คลับมีการพัฒนาทำเวปด้วย

9. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เข้าไปหลายรอบแล้ว ยังไม่ค้นเคยกับการใช้งานเลยครับ :cool:

10. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    เข้าบ่อยๆก็ชินเองคับ ไงก็เป็นกำลังใจให้คนที่ทำเวปอะคับ
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้