วันเสาร์-อาทิตย์ เซียงกงบางนาเปิดรึเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย BenZuKa, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BenZuKa

BenZuKa New Member Member

100
    2
    0
    วันเสาร์-อาทิตย์ เซียงกงบางนาเปิดรึเปล่าครับ

2. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    เสาร์เปิดครับปกติ วันอาทิตเปิดบางร้าน น้อยมากครับ

3. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    ตามนั้นเลยครับ

4. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    เสาร์เปิดปกติครับและคนเยอะมาก
    อาทิตย์ร้านเปิดน้อยและส่วนมากจะบอกราคาสูงด้วย

5. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    เห็นปิดเป็นบางร้านน่ะคับ (วันอาทิตย์)

เเต่ร้านขายของเเต่งส่วนมากจะเปิดนะคับถ้าเป็นวันเสาร์

6. NooYou@volvoclub

NooYou@volvoclub Member Member

152
    5
    18
    วันเสาร์เปิดแต่ไม่แนะนำไปครับ เพราะคนจะเยอะไม่มีที่จอดรถครับแย่งกันกินแย่งกันใช้ครับ อารมณ์เสียเปล่าๆ แนะนำให้ไปกันวันธรรมดาบ่ายๆ จะสบายๆครับ ส่วนวันอาทิตย์ ปิดกันส่วนใหญ่ครับ มาวันอาทิตย์ จะเสียอารมณ์ นิดนึงครับ

7. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0

เห็นด้วยครับผม:):):)

8. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    ไปก็ขับตามลูกศรด้วยนะครับ มีป้ายเตือนแล้ว....

9. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    วันเสาร์เปิดครับ แต่จะเปิดสายๆสัก 11 โมง ส่วนวันอาทิตย์ส่วนใหญ่จะปิดกันหมดครับ

10. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    ตามนั้นครับ

ร้อนๆจะได้ไม่อารมณ์เสีย

11. Nonnie

Nonnie New Member Member

27
    1
    0
    วันอาทิตย์ไม่ต้องมาหรอกคับ

12. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    น่าจะมีที่จอดรถเยอะๆๆละก้อมีจักรยานใช้เช่าขี่ดุของ ท่าจะสุขแท้

13. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    ของแต่งแพงกว่าในเวป คับ
    แต่เครืองถูกๆๆ

14. ตาม นั้น จ้าา

15. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ดีเลยครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้