รถกะบะdriftได้มั้ยคับพี่ตอบที

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย กบ(เด็กอายุ14)โสด, 13 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมมีรถมิสซูสตาร์ด้าอยู่เครื่องเดิมๆทุกอย่างเดิมหมดจะดริฟต้องทำไงคับและต้องดริฟอย่า
    งไงไม่รถเสียหายคับผมอยากเปนจริงๆนะคับ

1. NicKen

NicKen Member Member

37
    0
    6
    เคยทำได้นะครับ แต่มันบังเอิญ พอดีว่ามันเสียหลัก ขวางเลยครับ แข็งมากๆ ไมตี้เอ็กซ์อ่ะ

2. มันหนักเกินไปมะคับ ผมคิดว่านะ

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ดิฟมันก็ดิฟได้คราบ เเต่อาการดิฟมันไม่สวย + ไม่ออก คราบ อิอิ

4. tomazzu

tomazzu New Member Member

126
    1
    0
    ^^ Drift หรือ แ POwer silde(ท้ายปัดโชว์เพื่อน)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้