ถามเรื่อง ท่อเยื้องใส่กรอบแอร์ 3 ปุ่ม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tum_190, 21 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tum_190

tum_190 New Member Member

60
    1
    0
    พอดีจะใส่กรอบแอร์ 3 ปุ่ม AUTO แต่ยังหาท่อเยื้องไม่ได้ครับ

พอมีใครมีบ้างครับ รบกวนเพื่อนๆชี้ทางสว่างให้ด้วยครับ

:cry::cry::cry::sad::cry::cry::cry:

2. พี่โจ มี ดูหน้าซื้อขายก็ได้ เห็นขายอยู่

3. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ถ้าหาไม่ได้ ช่างเจทำได้ เอาของเดิมมาแปลงเอานะครับ
    (ส่วนผมยังไม่ได้ทำซะที)

4. tum_190

tum_190 New Member Member

60
    1
    0

อยู่หน้าไหนครับช่วยบอกทีครับ แล้วหน้าตามันเป็นอย่างไรครับ:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้