พาลูกรักไปออกกำลังกายกันไม๊ครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย PipEz NeKo, 21 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    อันนี้ผมไปอยู่แล้ว เลยมาชวนเพื่อนๆที่สนใจ จะได้เจอกันอีกครับ

ค่าใช้จ่าย 200 บาท ตั้งแต่เวลา 13.00 - 17.00 น. วันเสาร์ที่ 9 พ.ค. ที่สนามคลอง 5 (BDA)

สนามปรับปรุงพื้นแทรคใหม่แล้วครับ น่าจาดีขึ้นกว่าเดิม

ถูกกว่าไปวิ่งเล่นวันศุกร์อีกครับ ตกเย็นถ้าใครไม่รีบ อยู่ดูแข่งรถต่อได้เลย

ป.ล. ต้องเอาหมวกกันน๊อคไปเองนะครับ

เพิ่มเติม www.hotrodthailand.com
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=596814

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 เมษายน 2009
  2. PipEz NeKo

192
    1
    0
    รูปสนามเพิ่มเติมครับ

ขออนุญาติ copy รูปที่คุณ Ton@CityMania โพสเอาไว้ในForumนะครับ

3. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0
    น่าสนใจครับ

4. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ไปครับ..........

5. ตอนนี้ ช่วงล่างดัง กุกๆ กักๆ ไม่รู้เป็นอะไรครับ

เลยไปสอยโช้คชุดใหม่มาแล้ว ไม่รู้จะหายรึเปล่า ถ้าซ่อมหายก่อนวันนั้น ผมไปแน่นอน..............

อยากไปลองเวลามานานแล้ว ได้ซัก 18 ปลาย ก็หรูแล้ว ฮี่ๆๆ

6. PipEz NeKo

192
    1
    0
    ดีคับไปกันเยอะๆ

คราวที่แล้วผมไปถึงบ่าย3โมง รถยังไม่ค่อยมีวิ่งเลย สบายๆครับ :D:D:D

7. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    ไม่มีรถฮือๆๆๆ

8. ซื้อดิ....

9. PipEz NeKo

192
    1
    0

เห็นด้วยอย่างยิ่งคร้าบบ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้