จานเบรคเซาะร่อง runstop ถ้าจะเจียรจานสามารถทำได้ที่ไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GU GANG GODS, 12 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    ตามนั้นครับ พอดีเหมือนจานจะคดเลยอยากหาที่เจียรจาน

2. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ให้โรงกลึงเจียรได้ครับหรือไมก็ไปร้านรับเปลี่ยน ผ้าเบรค เขาก็รับเจียร์ครับ

3. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ผมก็เคยใส่ ไปทำที่ CG 0-400 สาขารามอินทรามาครับ ช่างบริการแล้วก็พูดคุยกับลูกค้าดีด้วย

4. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    ขอบคุณครับ

5. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    อื่มมม ว่าจะเปลี่ยนจานเป็นของ run แบบมีรูซอกร่องพอดี
    แบบนี้ มันก็เจียรได้ใช่ไหมครับ
    หรือแบบธรรมดาๆ เหมาะแก่การเจียรมากกว่า

6. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    เจียรได้ครับ ผมก็ใช้ของรันสตอป อยู่ เจียรไป2ครั้งแล้วครั้ง

7. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    เจียร์ได้ปกติตามได้ตามร้านช่วงล่างทั่วไปคับ

8. GU GANG GODS

147
    4
    0
    ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้