MINITRUCKSCLUB DRAG RACING 2009

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย p_sutipoj, 21 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดนะครับ เสาร์ที่ 3 ของเดือนมิถุนายนนี้ครับผม

วัตถุประสงค์ ด้วยรักและคิดถึง เพื่อพบปะสังสรรค์ เพื่อความสามัคคี และอื่นๆ ขี้เกียจคิด

กิจกรรม แข่งรถยนต์ทางเรียบ ประเภทควอเตอร์ไมล์

รุ่น ที่เปิด

1. XXX All member

2. แบ็กเก็ต 22 วินาที

3แบ็กเก็ต 20 วินาที

4แบ็กเก็ต 18 วินาที

5 ไดเร็กอินเจ็กชั่น โบเล็ก

6 ไดเร็กโอเพ่น

7 สเวิลแชมเบอร์ โบเล็ก

8 สเวิลโอเพ่น

9 commonrail โอเพ่น

10 เบิร์น เอาท์ คอนเทส .........ที่ทุกคนต้องดม ต้องชม ต้องโห่ร้อง

เปิดท้ายซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน ของแต่งทุกชนิด...........และโคโยตี้ บก.ต่อจัดให้

โชว์ดริฟกระบะ...........บริเวณลานอเนกประสงค์ ใครเจ๋ง ใครเก๋า จะโดนัท ขอชมหน่อย

ว่าแรงไร้ลีลาหรือป่าว .........

หมายเหตุ อาจจะมีการเปลี่ยนเปลงกติกา และรุ่นล่วงหน้าแต่จะแจ้งให้ทราบต่อไป

สนุกแน่ครับ

ปล. ทีมไหนจะทำเสื้อทีม ก็ดีครับ หรือประหยัด นัดใส่สีเดียว อะไรแบบนี้ก็ดีนะว่าไหมครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤษภาคม 2009
  2. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    จัดที่ไหนครับพี่เจี๊ยบ....................

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

พี่เจี๊ยบมีรุ่นนั่งดูโอเพ่นเปล่าครับ.....แล้วเค้าจัดกันที่ไหนเหรอครับ....55555

4. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    อยากไปด้วยจัง แล้วจัดที่ไหนครับ

5. game_racing

629
    0
    0
    ........ออกนอกลู่นอกทางตลอดเลย...............

6. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    สนามเทพฯ ช่ายป่าวครับ พี่เจี๊ยบ เจอกันครับ ดริ๊ง โอเพ่น อิอิ

7. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    จะมารึป่าวล่ะไอ้น้องเกมส์

8. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    คิดถึงBurnout contest จัง อิอิ

9. FRONTIER

FRONTIER New Member Member

9
    0
    0
    เทอร์โบ 7M ลงรุ่นเทอร์โบเล็กได้ปะคับ แล้วยังไงถึงเรียกว่าโบเล็กคับ กำลังหัดเล่นคับ

10. ผ๊ม จะไปดู เบินเอ๊า ซะหน่อย มันเสียสุขภาพดีๆ อิอิ ควันรถ ควันยาง สุดๆเลย ชอบๆๆ

11. RUT

1,222
    3
    0

ถ้าจำไม่ผิด รุ่นเทอร์โบเล็ก วัดที่ใบหน้า ยอดใบ ไม่ใหญ่เกิน 48 มม. ครับ

เทอร์โบ 7M ลงได้ครับ เพราใบหน้าไม่ถึง 48 ครับ ขนาด TF ยอดใบแค่ 45 เอง

ก้อแล้วแต่สนามอีกด้วยล่ะมั้งครับ....ยังไงผู้รู้มาตอบอีกที

12. RUT

1,222
    3
    0
    เออ แล้ว 7M กับ TF อันไหนใหญ่กว่าอะ

13. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    รถไม่แรง ยืนดูขางสนามดีกว่า........อิอิ

14. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

ไปยืนดูด้วยคนครับพี่น้อง

15. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    เออ....วันเสาร์ว่างป่าว เจอกัลที่ร้านพี่ต้อย.....

16. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แหม...พวกนี้จะชวนพี่ต้อย เมา อีกล่ะซิ อิอิ

17. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    จาปัยด้วยกัลมั๋ยครับ ..............

18. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    งั้นขอไปยืนดูด้วยอีกคน อิอิ

แต่ไปแน่ก๊าบ

19. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ไปยืนด้วยสิ

20. Ton_mtts17

Ton_mtts17 New Member Member

93
    0
    0
    ไปสนามที่ไหนกันละครับเนี่ย...พอดีพึ่งเป็นสมาชิกใหม่ไม่นานนี่เองครับ

21. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    พอดีจะจัดงานแข่งขันกันภายในคลับอ่ะคับ ที่สนามเทพฃนคร คับ
    ปล. ถ้าว่างไปแน่นอนคับ

22. verakit

verakit New Member Member

45
    0
    0
    ....UP.......ครับ....
    อยากไปรวมงานนี้ด้วจังเลยครับแต่รถยังไม่ค่อยจะพร้อมและสมบูรณ์เท่าไรเลยครับ....
    ...จะต้องรีบเร่งให้เสร็จทันงานนี้ให้ได้เลยครับ......

23. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ถ้าน้าเอ๋ไม่ไปแล้วผมจะแซงใครได้ล่ะเนี่ย...
    แซวนะน้า

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

จัดไปครับพี่น้อง ผมว่าจะเข้าไปอยู่พอดีครับ ถ้าไม่ผิดพลาดเจอกันครับพี่..........เอ่อ....พี่น้องรบกวนนำเขาไอเสียติดมาด้วยนะครับ...เผื่อเห็นแล้วโดนใจ ขอบคุณครับ

25. game_racing

629
    0
    0
    แล้วพี่ตั้มจะไปป่าวล่ะพี่ ผมว่างนะ เปิดหูเปิดตาหน่อยสิพี่

26. Ton_mtts17

93
    0
    0
    กำวันเสาร์ติดเรียนซะด้วย -*-

ถ้าแว๊ปไปได้ก็จะไปครับ อิอิ

รถผมม่ายแรงเน้นใช้งาน ต้องทำใจ เฮ้อออออออ

27. Ton_mtts17

93
    0
    0
    สนามเทพนคร ใช่ที่อยู่ตรงข้ามกับมหาชัยเมืองใหม่ปะ?

28. KnoT@TFR

KnoT@TFR New Member Member

13
    0
    0
    ติดเรียนอะไรอ่ะครับ น้าไท:D

29. RUT

1,222
    3
    0
    อัพ....เสาร์ที่ 3 ของเดือนมิถุนา...อย่าลืมเน่ออออออออออ

30. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38

เลยไปอีกนิดครับ ใกล้ๆด่านช่างน้ำหนักครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้