ดับสยอง !!! ขาดกระจุย 2 ท่อน

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย Reloaded, 21 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ดับสยอง !!! ขาดกระจุย 2 ท่อน ตามรูปเลยครับ

ขอความอนุเคราะห์จากอาจารย์หมอทั้งหลายช่วยชันสูตรพลิกศพทีครับ :confused::confused::confused:
    4D56 ครับ

2. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    ข้อเหวี่ยงสูบ1ขาดเป็นโรคประจำตัวครับตาภัค แก้โดยเอาข้อเหวี่ยง-พูลเล่ย์หน้าพร้อมน๊อต-น๊อตที่ติดฟลายวีล-ฟลายวีล-ชุดคลัชท์ทั้งชุดพร้อมน๊อตทุกตัว

ไปบาล๊านซ์ใหม่ครับ ของผมก็แก้ด้วยวิธีนี้หายเลยแล้วรอบสูงๆกวาดลื่นๆ6พันสบายๆ

3. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ขาดซะน่ากลัวเลย

4. Reloaded

1,378
    32
    0
    ขอบคุณหมอโอมมากเลยครับ แล้วที่ว่าเอาไปบาลานซ์นี่เอาไปทำที่ไหนครับ

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ขอโทษครับ ผมใช้ข้อiTEQ บาลานซ์ 10000 รอบ เอาไปทั้งมู่เลย์ฟายวิลและครัช ยังขาด เลย แต่ไม่ใช่ ที่เดิม คนละที่....

ซากไม่ได้ถ่ายไว้เป็นพยาน แต่ขายเศษเหล็กไปล่ะ.............

โค้ช คิดว่าอยู่ที่ตีนคนขับครับตีนอย่างภัคนั้น ใช่ย่อยที่ไหน มิมิ

6. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

เริ่มเสียวอีกแล้ว จาขาดมั๊ยเนี๊ย

7. Reloaded

1,378
    32
    0
    ไม่ใช่รถผมครับพี่ รถเพื่อนอ่ะครับ

ผมยังไม่เคยเหยียบจนกระจายนะครับพี่ ยิ่งตอนนี้ได้รถเดิมๆมาใช้ แอร์เย็นๆ เพลงเพราะๆ สบายใจจริงๆ

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อาการเดียวกัน ที่เดียวกัน ของผมขาดตอนวิ่ง80
    เซ็งเป็ด.............

9. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    รักจะแรง ต้องเก็บตังค์ไว้ซ่อมด้วยครับ
    รถแรงอยู่อู่

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:18:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:18:19 ----------

รักจะแรง ต้องเก็บตังค์ไว้ซ่อมด้วยครับ
    รถแรงอยู่อู่

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ถูกตอ้งที่สุดครับพี่ก้อง

11. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    แอบมาเก็บข้อมูลครับ

12. ไม่รู้ขาดไม่เป็น....ไม่เป็นอย่างอื่นแต่เป็นที่เดียวกับในรูปเปรียบเลย

13. Nad_>VW<

Nad_>VW< New Member Member

4
    0
    0
    ขาดเทอเหมือนขาดใจ เข็นอีกตั้งไกลกว่าจะถึงบ้านเรา ???

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้