ทำกระจังหน้าแต่ง ไฟเต็มครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย kooknv, 11 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ฝ่าจะเสร็จ เล่นเอามือลอกเลย แต่ก็คุ่มครับ.
    สั่งหล่อเป็นงานดิบมาแล้วมาตัดแต่ง ใส่ตระแกรง เอง .โป้เอง
    อุปกรณ์ สีโป้
    กาวร้อน (ใช้เยาะ มาก)
    สีดำ ด้าน 1 กระป๋อง
    ตะแกรง

2. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่ แต่ เท่ครับดูดุ ใครสนใจ ติดต่อผมครับ . จะโพท ราคาไวใน กระทู้ซื้อขายครับ.

3. ของผมก็คล้ายๆกันครับ แต่ว่าตะแกลงที่ใช้ไปรื้อเอาตะแกลงของใส้กรองดีแม็กมาครับของฟรีตาถี่ๆหน่อย ยึดด้วยปืนกาวตบด้วยสีโป้วครับ วันหลังจะเอารูปมาให้ดู

4. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ทำเองสุดยอดๆๆๆๆๆ

ของผมซื้อเอาอะคับ 600 บาท ฝีมือไม่ถึงทำเองไม่ไหว

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เด๋วทำไฟกลมมาลงบ้าง

6. ของเรารอหาออยคูลเลอร์ ยาวๆเล็กๆ ไว้ใส่แทนกะจังเอา น่าจะโหดดี

7. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    ทำเผื่ออันดิ งามดี....

8. gohnighttour

gohnighttour New Member Member

213
    21
    0
    อยากได้บ้างจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้