สอบถามกระจกหน้า r11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย นวมินทร์74, 20 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    ขอราคากระจกหน้า r11 หน่อยครับและร้านด้วย อีกอย่างสวิทเลื่อนกระจกด้วยไม่รู้ราคาประมาณเท่าไร หาได้ที่ไหน ขอบคุณครับ

2. XMAN

XMAN New Member Member

35
    0
    0
    กระจกหน้าทั้งบานรวมติดตั้งไม่เกิน 3500 บาทครับไปร้านแถววรจักรจำชื่อร้านไม่ได้ถ้าไงแล้วโทรมาถามดีกว่าจะบอกทางให้เพราะผม
    ก็ไปติดมาแล้วนิ ส่วนสวิทส์กระจกก็ไม่เกิน 300 ครับแต่ต้องโทรสั่ง ขอเน้นว่าทุกอย่างไม่ใช่ผมเป็นคนขายนะครับ
    มีไรเราก็ช่วยๆ กัน โทรมาได้ตลอดครับ
    08-1753-4902 MAN

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้