G1 GYMKHANA CHAMPIONSHIP วันเสาร์ที่ 23 พฤษภาคม 2552

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย News, 20 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. News

News Member Super Moderator

950
    3
    18

G1 GYMKHANA CHAMPIONSHIP
    ความมันส์ที่คุณสัมผัสได้
    23 พฤษภาคม 2552 ตั้งแต่เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป
    ณ สนามเทพนคร มอเตอร์สปอร์ต คอมเพล็กซ์
    เงินรางวัลสำหรับผู้ชนะ อันดับ 1 3,0000 บาท อันดับ 2 2,000 บาท อันดับ 3 1,000 บาท
    ค่าสมัครคันละ 500 บาท
    รุ่นการแข่งขัน แบ่งออกเป็นทั้งหมด 4 รุ่น
    G1 เครื่องยนต์ ไม่เกิน 1,600 C.C. ไม่มีระบบอัดอากาศ และวาล์วแปรผัน ขับเคลื่อน 2 ล้อ
    G2 เครื่องยนต์ตั้งแต่ 1,601 - 2,500 C.C. ระบบขับเคลื่อน 2 ล้อ
    G3 เครื่องยนต์ 2,501 C.C. ขึ้นไป และเครื่องยนต์ TURBO ที่มีความจุเกิน 1471 C.C. ขับเคลื่อน 2 ล้อ
    G4 ไม่จำกัด C.C. ระบบขับเคลื่อน 4 ล้อ
    GCC (สำหรับ CAR CLUB) คาร์คลับที่สนใจรวมกับมาเป็นกลุ่มตั้งแต่ 10 คันขึ้นไป เรายินดีจัดรุ่นให้เป็นพิเศษ แยกต่างหาก แข่งอันเองเฉพาะในคลับ แถมเงินรางวัลให้ตามปกติ เหมือนรุ่นทั่วไป
    สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 087-697-9197

2. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    ตั้งตัวไม่ทันเลยครับ

ยินดีมาก ๆ เลยที่มีรายการ Gymkhana เกิดขึ้นอีกแล้ว

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    สงสัยว่าต้องขึ้นไปดวนกับท่านพี่ บก ซะหน่อยแล้ว อิอิ

4. PoP_86

PoP_86 Member Racer

21
    0
    16
    *-*

5. wichettt

112
    0
    0
    ถ้าใครได้ไปงานแข่งนี้ แล้วมีภาพถ่ายงานแข่ง "ขอซื้อภาพ" มาลงเว็บไซด์หน่อยนะครับ
    สัก 200-300 ภาพก็พอ (ติดต่อ [email protected])

อยากได้มาลงเว็บ www.motor-xclub.com ครับ
    เพราะสนามนี้คงไปไม่ได้ ติดแข่ง Gym วันที่ 24 มิถุนายน 52 ที่ จ. ลำพูน ชิงถ้วยพระราชทานอยู่ครับ

6. Color

Color New Member Member

43
    0
    0
    ยาง กับเกรด นักเเข่ง จำกัดไหม๊คับ

7. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0

ป๊อป...สนามนี้มาวิ่ง RETRO ไหมอ่ะ แต่ถ้าอยากมาวิ่ง จิมคาน่า ก้อมาเร็วๆ หน่อยนะ....พี่เบิร์ด GT-R :D

8. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    ผมทีมงาน GT-R นะครับ เป็นผู้จัดสนามแข่งนะครับ เดี๋ยวผมเตรียมรูปไว้ให้นะครับ พี่ไม่ต้องซื้อนะครับ แค่เอาไปลงเว็บ ก็ดีใจแล้วครับ ขอบคุณล่วงหน้าด้วยคร้าบบบ :D

9. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ติดงานครับ+เตรียมรถวิ่งพีระ จริงๆหน้าจะจัดให้ไม่ตรงกัน Circuit นะครับเช่นเดือนหน้า สหลับกับ Circuit จะได้ไปร่วมสนุกด้วยครับ

10. pirch97

pirch97 New Member Member

58
    0
    0
    น่าไปเที่ยว บก. มารับลำปางด้วยนะครับ 555

11. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สนามหน้าแล้วกันครับ สนามนี้เตรียวตัวไม่ทันจริงๆ:D:D

12. kob evo

kob evo New Member Member

23
    0
    0
    ควรบอกล่วงหน้าประมาณ2อาทิตย์ครับและต้องไม่ชนกับงานอื่นนะครับอย่างงานhonda vtec party ที่คลอง5นะเพราะส่วนใหญ่นักแข่งใช้รถhondaแข่งกันยังไงก็ควรดูตรารางแข่งก่อนจัดนะครับ

13. ป้อง

ป้อง Guest

0
    0
    0
    .

ถ่าย clip เล่นๆ ได้มา 4 clips แบ่งๆกันดูคับ
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=sxnrBjDH1sk[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=9unKEvjJtdg[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=52oRvMeHHSI[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=kPif0q-whJU[/media]

จิงๆอยากถ่ายอีกหลายคัน แต่ดันไม่ได้ถ่ายมาคับ

14. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    พึ่งมารุ้วันนี้ช้าไปและ:D

15. wichettt

112
    0
    0
    ดูภาพแล้ว สนามมีพื้นที่ดีครับ

จัดอีกตั้งโปรแกรมล่วงหน้าเลยนะครับ

จะได้ไปร่วมแข่งบ้าง ใกล้บ้านผมพอดี แถวบางใหญ่

16. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    รถมาแข่งน้อยไปหน่อยเนอะ

แต่ยังได้เห็นลีลาเต็ม ๆ ของ พี่วา

กับพี่ปอม แต่น่าเสียดายที่พี่ปอมไม่ได้เอารถ 3 D ไป

ไม่งั้นคงมันส์กว่านี้

ถ้าสนามหน้ามีเวลา

ขอลงไปวิ่งเล่นด้วยคนนะคับ

17. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    สนุกมากครับ..........ใครไม่ได้ไปคงเสียใจแย่....อิอิ

18. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ขอบคุณสำหรับ Clip ที่เต้ขับคับผม

Nice!
    :D
    [email protected]

19. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    สนุกดี สนามหน้าไปอีก....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้