ยังกินอยู่ช่วยปูเป้ที

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย teesj413, 20 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teesj413

teesj413 New Member Member

0
    0
    0
    วิ่งความเร็วปกติในเมือง7โลลิตรเครื่องเกียร์สมบูรณ์มั้งเหลือเเยงแคทเออลืมบอกรถัคนนี้10ปีแล้วแยงแคทจะดีขึ้นไหม

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ผิดปกติมากมายเลยอ่ะครับแนะนำเข้าอู่เช็คดีกว่าครับ
    ส่วนแคทตัดทิ้งแล้วต่อแป๊ปดีกว่าเพราะเอาไปขายได้ดีกว่าทะลวงครับ

3. moodyZ4

moodyZ4 New Member Member

125
    18
    0
    หัวหมู่ทะลวงลำใส้(ใหญ่)...

:cool::cool::cool:

4. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    D16 Y 4 auto ตัวเครืองเก่า 6 ต่อ 1ครับ กินกว่าคุณอีกครับ
    สบายใจขึ้นไหม

ทำเฮดเดอร์ ตัดแคตออก 1.7 ปลายไส้ตรง ไฮเปอร์ กินสะบัดครับ

ตัวใหม่ บี16 เอ ก็กินคับ 7 ต่อ 1 แก๊ส 2 บาท เลยช่างมันแหละ
    เพราะวิ่งในเมือง ตลาดพลู ถึง สีลม ติดทุกวัน

ตัวใหม่ท่อ ใหม่ 2 นิ้ว ปลาย ไส้วน มูเก็น ไม่มีแคต ใช้คออ่อน
    กินเหมือนเดิม เพราะรถติดอะครับ (มาก ๆ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้