ขอความช่วยเหลือเรื่องอะไหล่ P11 ถอยหลังชนเสา

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย slick, 20 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slick

slick New Member Member

20
    0
    0
    ขอความช่วยเหลือเรื่องอะไหล่ P11 ถอยหลังชนเสามาครับ ต้องบอกว่ายับเยิน
    สิ่งที่ต้องการตอนนี้คือกันชนหลังครับ ฝากระโปงก็หาได้แล้ว แต่ไอ้กันชนหลังนี่ผมเข้าไปห้องซื้อขายผมโทรหาทุกคนแล้วบอกของขายไปแล้ว คนเดียวที่มีตอนนี้คือคุณ ป็อบ Blueprimino :D ซึ่งผมติดต่อไปคนแรกเลย พี่ป็อบบอกมีของ แต่ก็ไม่ได้นัดว่าจะไปรับของวันไหน
    แต่ปัญหาก็คือ พอผมจะนัดแนะ
    ผมติดต่อคุณ ป็อบ BluePrimino มาทั้งอาทิตย์ ติดต่อไม่ได้เลย โทรไปเจอผู้หญิงรับเขาบอกว่าคุณป็อบติดธุระ เลยวานบอกให้พี่เขาโทรกลับมาหน่อยเนื่องจากติดต่อ ยากมากเหมือนเครื่องปิดทั้งวัน พอโทรติดก็ไม่ว่างรับสาย ณ จดบัดนี้ผมติดต่อมาแล้ว 1 อาทิตย์ก็ยังไม่มีการโทรกลับมาหาเลย :cry:

ถ้าพี่ป็อบได้เข้ามาอ่านข้อความนี้ช่วยโทรกลับมาหาผมทีนะครับ ผมโทรหาพี่ยากมากๆๆ

หรือเพื่อนๆคนไหนมีกันชน P11 บ้างครับ หรือไปพบเห็นที่ไหนช่วยบอกผมทีได้ไหมครับ

ใครจะขายกันชน P11 ช่วย PM บอกเบอร์โทร แล้วผมจะโทรกลับไป หรือโพสเบอร์ทิ้งไว้ก็ได้ครับ (ขอเป็นสีบรอนส์เทานะครับ ขี้เกียจไปทำสี)

2. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ว่างก็เข้ามาดูของเลยครับ ผมอยู่สาย4 ครับ ที่ไม่ได้รับก็เพราะไม่มีใครโทร.หาครับ ใครโทร.มาผมรับทุกสายครับ

3. slick

slick New Member Member

20
    0
    0
    ผมโทรไปช่วง 3 ทุ่มอะครับ 2 ครั้ง วันละครั้ง แต่ผมโทรไปเจอผู้หญิงรับอะครับ ครั้งแรกเขาบอกให้คุณป็อบโทรกลับไหม ผมบอกไม่เป็นไร มีครั้งที่ 2 นี่แหละที่ผมบอกให้โทรกลับหน่อย :cry:
    ปล.คุณ ป็อบโทรมาแล้วครับ อิอิเดี๋ยวเข้าไปดูของหน่อยครับ ว่าแต่พี่มีบริการติดตั้งเปล่า :D อยากติดเวทเทอร์การ์ดอะ

4. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ยินดีด้วยครับที่หาได้เสียที

ผมเพิ่งไปสอยมากันชนหลังเดิม

แต่หายากเหมือนกันกว่าจะได้เล่นเอาเหนื่อยเลย

ก็อย่างว่าแหละรถประกอบนอก(จงภูมิใจในรถ P11/R10/R11)...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้