ถามเรื่องไฟไม่สว่าง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย kongdog, 20 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kongdog

kongdog New Member Member

8
    1
    0
    รบกวนพี่ๆใน borad บอกหน่อยครับว่า accord 88 จะปรับไฟหน้ายังไงอะครับตอนนี้ต้องอาศัยไฟรถข้างๆวิ่งอยู่ เหมื่อนกับว่าเค้าจะตั้งสูงไป แล้วมีเทคนิคการปรับไฟยังไงบ้างอะครับ มีภาพให้ดูด้วยจะแจ๋วมากเลยครับ ปรับไม่เป็นอะรบกวนด้วยครับ

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ที่ถามนี่ไฟไม่สว่างหรือจะปรับให้สูงต่ำ ซ้ายขวา

ถ้าความสว่างคงได้แค่นี้แหละ นอกจากใส่ซีนอน

ส่วนปรับสูงต่ำ ซ้ายขวา ..........หาพลาสติกสีขาว มีรูตรงกลาง อยู่หลังโคม ปรับตรงนั้นเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้