ทิดโอ๊ต มารายงานตัวด่วน

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย ao_323, 22 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    วันนี้บีบแตรไล่ตูดผม แถวๆถนนราชพฤษ

ตรงที่จะขึ้นสะพานลงเพชรเกษม

เห็นแต่หัวโล้นๆ เพิ่งสึกมาแน่นอน บีบแตรไล่ตูดคืน คงจำพี่มะได้

เห็นพี่ขับมอไซ ช้าหน่อย บีบแตรไล่เลยนะ :D:D:D

2. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    อ้าว!!! มอไซค์คันข้างหน้าเราเป็นพี่โอ๋หรอกเรอะ

ด้วยความสัตย์จริงนะคับพี่ ผมไม่ได้จะบีบแตรไล่พี่

แต่ผมบีบแตรทักทายเพื่อนผม ไม่รู้พี่สังเกตเห็นซีวิคสีขาวที่วิ่งอยู่เลนซ้ายสุดรึป่าว

ปกติแล้วผมไม่ค่อยใช้แตรหรอกครับ กลัวมีเรื่องอ่ะครับ

3. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ยินดีต้อนรับทิดโอ๊ตคร๊าบบบบบบบบบ

ขออนุโมธนาบุญด้วยเน๊อ

4. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    เสื้ออยู่กับพี่แล้ว

ว่างๆเจอกันครับ

5. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    สวัสดีครับทุกๆคน

เรื่องเสื้อน่ะ เอาไว้จะแวะเข้าไปเอานะครับพี่

6. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้