สอบถามหม้อลมเบรค ของ EK9

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย jeffrykub, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeffrykub

jeffrykub New Member Member

340
    1
    0
    หม้อลมเบรค ของ EK9 นี่กี่ชั้นครับ
    แล้วเอามาใช้แทนหม้อลมเบรคชั้นครึ่งได้มั๊ยครับ
    แล้วใช้แทนแล้วเป็นยังไงบ้างขอบคุณครับ
    089-760-7272

2. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    อยากทราบเหมือนกัน ว่าเป็น ชั้นครึ่ง ด้วยเปล่าครับ

3. jeffrykub

jeffrykub New Member Member

340
    1
    0
    รออยู่ครับ

4. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
  5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ขอตามมาศึกษาด้วยคนครับ

6. WITSANOWA

953
    23
    0
    วันนี้ได้โทรถามน้องที่ขาย ของ พวกนี้
    เขา บอกเป็นชั้นครึ่ง ครับ

7. x ek96

x ek96 New Member Member

183
    6
    0
    ของ Tye R เปนหม้อชั้นครึ่ง แต่ต่างกันตรงแม่ปั้ม ของ ไทร์ อาร์ จะขนาดใหญ่กว่า แรงอัดก็จะมากกว่าด้วย สรุป เบรคจะนุ่ม และระยะเบรคจะสั้น ด้วย

8. WITSANOWA

953
    23
    0
    ตอนนี้ของผมลง ชั้น ครึ่งไม่ได้ แล้วอะครับ มันติดท่อยาง
    ตรงหม้อต้มแก๊ส ต้องทำการย้าย เรื่องใหญ่อีกแล้วครับ สงสัย
    ต้องยุติ โครงการเปลี่ยนไว้ก่อนละ เสียดาย ของคุณ x ek 96
    สภาพ สวย ซะด้วย :cry:

อัฟให้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้