ฝากหน่อยครับ E36 กำลังมีปัญหากับตีนโต

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย DOMURA KEN, 19 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DOMURA KEN

DOMURA KEN New Member Member

40
    0
    0
    ยัดM3 ขอบ18" ไม่เข้า... ท่านใดมีสปริงคู่หลังเดิม หรือสปริงหลังแต่งตูดโด่งมั่งมั้ยครับ กำลังต้องการแม๊กมันคับซุ้ม คงต้องยกตูดกันเสียหน่อย แล้วก็มีแม๊กเก่ามาฝากขายด้วยครับ AC3 ขอบ 17" สนใจเชิญตามลิงค์เลยhttp://racingweb.net/forums/showthread.php?p=8885596#post8885596 นะครับ ขอบคุณครับ

p.s. คุณหมูเข้ามาเห็นรบกวนช่วยด้วยนะครับ งานด่วนรถวิ่งไม่ได้แล้วครับ :sad:

2. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ถ้าไม่อยากเปลี่ยนสปริง ตัดแผ่นเหล็กลองสปริง เอาก็ได้คับ จะเอาสูงขึ้นกี่นิ้ว ก็จัดไป

3. DOMURA KEN

DOMURA KEN New Member Member

40
    0
    0
    เรียบร้อยแล้วครับ สรุปซื้อสปริงเดิมใส่ครับ เพื่อครามชัวร์ แล้วอัดน้ำมันใหม่เอา แม๊กเข้าได้แล้ว แต่ตอนนี้ติดที่เวลาเลี้ยวแรงๆแล้วติดซุ้มครับ พรุ่งนี้เลยว่าจะลองไปดึงโป่งดู เป็นหนทางสุดท้ายแล้ว... ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้