มีใครอยากได้กล่องจูนอะไรจากญี่ปุ่นบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GunTumP, 22 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    คือมีพี่ที่รู้จักกันกำลังจะไปญี่ปุ่นสิ้นเดือนนี้ครับ เลยฝากถามชาว Club Si ว่า มีใครอยากได้กล่องจูนอะไรบ้างมั้ยครับ ระบุยี่ห้อกับรุ่นมาเลยก็ได้ครับ ถ้าได้ Part No. มาด้วยจะดีมาก แล้วผมจะบอกพี่เค้าว่าให้เช็คราคาให้ครับ
    ปล. ไม่แน่ใจว่าผมลงผิดหมวดหมู่รึเปล่า ถ้าผิดพลาด Mod ช่วยย้ายให้ด้วยนะครับ :)

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่ผิด ผิดที่ ไม่มีตังค์ ฝากซื้อ อย่างเดียว อิอิ

3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    แล้วพี่ตั้มจะซื้อกล่องอะไรอะ?

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมต้องการกล่องหรรษาครับ ที่เค้าเรียกว่า ...ป๋อง อะครับ ป๋าตั้ม :D:D

5. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    หอยกระป๋องเหรอครับพี่กอล์ฟ 555

6. tamako

3,038
    88
    0
    :):D เอาด้วย 2 ป๋อง (พี่ก็อฟน่าจะเข้าใจผม อิอิ):cool:

7. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    แล้วก็ ออกนอกเรื่องอีกจนได้

8. GunTumP

352
    6
    0
    แต่ละคนนะ ตอนนี้ผมเล็ง E-manage กล่องฟ้าอ่ะครับ เห็นใน spec บอกว่าใช้ได้ทั้ง D-series และ B-series
    ปล.ไอ้ป๋องหรรษาที่ว่าเนี่ย ถ้าหิ้วมาได้จะเอามั้ยล่ะ 555

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แหม ป๋าก็ ไม่น่าถาม ไอ้เบสเมียมันกำลังท้องกำลังไส้นะพี่ กำลังต้องการ :D:D

10. G Type R

3,607
    99
    0
    เออ ไม่ใช่นะครับ มันชื่อ....ป๋องครับ :D:D

11. tamako

3,038
    88
    0
    :D:D
    men love kite
    555+++

12. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ไม่ต้องไปเมืองนอกครับ กทม.ก็มีขาย

13. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    555555555 พัทพง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    แฟนพันธุ์แท้ ตัวจริง

15. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    เอา E-manage ผมขายต่อให้ถูกๆ เลย หาคนจูนให้ด้วย ไม่ต้องไปซื้อไกล เ ผื่อจะได้ "ยืนโดดเดี่ยว" กับเค้าสักที :eek:

16. G Type R

3,607
    99
    0
    ^
    ^
    ชอบๆ ยืนโด่เดี่ยว :D:D

17. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เอางั้นเลยแต่ละคน แต่ชอบนะ

18. Tuned by Tommy

766
    29
    0
    นอกจาก โด่เดี่ยว เดียวดายแล้วต้องลงลิ้นด้วย :p 4 ลิ้นยิ่งดีจะได้เสียวๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 เมษายน 2009
  19. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    เอาไปทำมายตั้ง 2 ป๋องอ่าพี่ อย่าบอกนะว่าจะ สวิงกิ้ว อิอิ

Joice++Jum

20. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    เล่นซะเห็นภาพเรยนะพี่กอล์ฟ อุอุ

Joice++Jum

21. GunTumP

352
    6
    0
    ขอบคุณคร้าบพี่เอก ตอนนี้กำลังให้พี่เค้าเช็คราคาที่ญี่ปุ่นให้อยู่ ถ้าราคาที่ญี่ปุ่นไม่ประทับใจ จะติดต่อไปนะครับ :D

22. G Type R

3,607
    99
    0
    ป๋าตั้มครับ ไหนๆก็ย่างเยื้องเข้าสู่โลกของการโมแล้ว เล่นเป็นพวก F-con กล่องเงิน 2.1 ไปเลยก็ได้นะครับ
    งบไม่น่าจะต่างจาก E manage เท่าไหร่

23. tamako

3,038
    88
    0
    f con จูนแพงป่าวอะ
    ปล. เอาแบบ สูตรเย็นอันนึง
    สูตรอุ่น อันนึงน่ะ อิอิ

24. GunTumP

352
    6
    0
    พอดีตอนนี้มีแต่ข้อมูลของ E-manage น่ะครับ ป๋ากอล์ฟ เลยยังไม่ได้ดูของสำนักอื่นๆ :D ยังไงเดี๋ยวไปเช็คข้อมูลของ F-con อีกตัวครับ ขอบคุณคร้าบ

25. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    เอาด้วยคับ 1 กระป๋อง

^^

26. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    บ้านเราก็มีขายเยอะแยะ :D:D

เอาลิ้งค์มะ http://www.tenga.co.th/thai/product1.php

27. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ผมมี Power FC อยู่พร้อม comander เอามั้ยพี่ ^^

28. bestza

2,475
    13
    0
    52555555555 ขอซักป๋องนึงๆๆๆๆๆๆๆๆ คุ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

29. bestza

2,475
    13
    0
    แหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชมกานแลลนี้เลยนะพี่ก๊อก อิอิอิ

30. Tuned by Tommy

766
    29
    0
    F-Con S โลด ถ้าบ้าพลังก็ F-Con VPro แต่ Power FC ก็น่าคบหา ถ้าราคามิตรภาพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้