รถติดแก๊ส เวลาขายราคาเป็นไงบ้าง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย GOLD GEAR 66, 19 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    จะขายรถ ครับ ไมทราบว่ารถ ติดแก๊สมา เป็นแก๊สหัวฉีด ครับ รอกูรู มาตอบนะ ครับ

2. kasuga_romeo

kasuga_romeo New Member Member

29
    2
    0
    ขอบอกก่อนว่าไม่เคยคิดเอาekสุดที่รักไปขายนะครับ แค่ลองไปตีราคาดูเฉยๆ มันจะได้บวกเพิ่มจากราคารถประมาณ25000-30000อะครับ ของผมก้อเปนหัวฉีดเหมือนกัน

3. tingtongtong

tingtongtong New Member Member

56
    10
    0
    ขายละเหรอครับ แล้วจะไปใช้อะไรต่อละ เสียดายจังครับ ไปเล่นตัวไหนบอกกันมั่งนะครับ

4. blue63

blue63 New Member Member

111
    10
    0
    ทำไมรีบขายละครับ เสียดายจัง

5. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ถ้าเป็นกลางปีที่แล้ว ถ้าขายจะได้ราคาดีกว่าปีนี้แน่ ๆ ครับ
    ไม่ได้นับราคารายปีนะครับ ผมนับจากความนิยม ตอนช่วงนั้นคนนิยม
    เล่น แก๊สกันมาก เพราะ ราคาเชื้อเพลิงต่างกัน 3 เท่า

แต่ตอนนี้ต่างกันแค่ 1 เท่า คนไม่ค่อย ตื่นเต้นมาก เหมือนตอน
    นั้นครับ ยังไงลองวิ่งไปถามเต้น แกล้งบอกอยากขาย สัก 3-4 ที่ก็น่าจะได้
    ข้อมูลครับ

6. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ราคาก็เหมือนเดิมนั่นแหละครับ ถ้าเป็นเต๊นรถก็จะกดราคา แต่พอจะขาย
    ก็จะบอกว่ามีแก๊สติดมาให้ด้วยจะขายแพงขึ้นอีก

7. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    www.one2car.com ลองเข้าไปดูในเวปนี้ครับ มีทั้งติดแก๊สและไม่ติด รถเยอะดี ดูราคาเลยครับ

8. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ ให้ความรู้นะ ครับ ตัวผมเองมีรถยนต์คันแรกที่ซื้อด้วยเงินขอตัวผมเองก็ EK 96 คันนี้และก็เป็น EK คันนี้ที่ ทำให้ผมได้พบกับผู้คนมากมาย(ผู้หญิงเป็นหลักจริงๆ)และก็เป็น EK คันเดิม ที่ทำให้ผมได้เข้ามาคุยในกับทุกท่านในนี้ แต่พอดีผมต้องเปลียนงาน และงานใหม่ บังคับต้องใช้ รถกะบะ เลยต้องทำให้ผมต้องเปลียนรถ แต่ดูก่อนครับ ถ้าผ่อนได้ ก็จะยอมแบกเอาใว้ ขอบคุณทุกๆท่านนะ ครับ

9. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    ขอให้ขายได้ราคานะครับ พยายามดูหลายๆที่ ขายเป็นรถบ้าน ราคาน่าจะดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้