ถามว่าโซ๊ค Honda Access ว่าดีมั้ย แล้วนิสัยของมันเป็นยังไง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 20 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    คือตอนนี้รถผมเอาโช๊คเดิมมาอัดน้ำมันใหม่ แล้วใส่กับสปริงโหลด แล้วโช๊คมันแตก ผมเลยมาขอความเห็นว่าจะเอาโช๊คเดิมไปอัดใหม่หรือว่าซื้อของHonda Access ดีครับ ขอบคุน ครับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    เคยนั่งรถเพื่อนใส่ Honda Access ผมชอบนะ
    ความรู้สึกส่วนตัวผมว่ามันเจ๋งก่า KONI+EIBACH ซะอีก

3. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    แล้วความเตี้ย ความสูง ล่ะครับ

ถ้าใส่กับ 195/50/15 หน้า หลัง เตี้ยประมาณ ไหนครับ

4. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    ใช้อยู่ คับ ผม ว่า มันจะแข็ง กว่าโช๊คเดิม เยอะเลย หนึบกว่า ไม่เด้ง ไม่ยวบ เข้าโค้ง มั่นใจกว่าเดิมคับ และเตี้ยไม่มาก ขอบ 16" ยาง 45 น่าจะเหลือ Gab สัก 1"-2" ได้คับ เทียบกับ ราคาที่เสียไป ก็ โอ นะคับ

5. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    หาซื้อได้ที่ไหนครับ??เบิกศูนย์หรือหามือสองเอ่ย พอดีสนใจจะเปลี่ยนโช้คอยู่เหมือนกัน
    ช่วงนี้มีโปรแกรมต้องทำเยอะเลยรถผม T_____T

6. EK2670

EK2670 New Member Member

96
    17
    0
    เห็นคุณ AutoRepairประกาศขายอยู่หน้า 14 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้