บุแผงประตูและหลังคา

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Okinawa, 18 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Okinawa

Okinawa New Member Member

9
    0
    0
    อยากบุแผงประตูและหลังคาใหม่ครับ ของเก่าเริ่มสิ้นอายุขัยแล้ว

อยากได้เป็นผ้าเหมือนเดิม ช่วยแนะนำร้านและราคาคร่าวๆหน่อยครับ

ถ้าเป็นแถวนนท์ บางพลัด พระราม7 ยิ่งดี ขอบคุณครับ

2. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    ขอรอฟังด้วยนะคับ...

3. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    www.grandseatcover.com/

ผมทำเบาะหนังมาจากที่นี่ เรื่องของผ้านี่ไม่แน่ใจว่าจะมีรึเปล่า
    ที่เห็นเป็นแต่งานหนัง
    ลองไปถามดูไม่เสียหาย

ถ้าจะทำก็อ้างรถสีเหลือง ล้อดำ 9235 ที่ทำเบาะหนังไป
    ลดได้นิดหน่อย หาเซลล์ชื่อ นิด
    ร้านอยู่บางกรวย ทะลุไปพระราม 5

4. Okinawa

Okinawa New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณครับจะลองเข้าไปสอบถามดู เลยบ้านผมไปนิดเดียวเอง

แล้วส่วนใหญ่ไปทำกันที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่

ขอบคุณครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้