ขอถามหน่อยครับหลายข้อเลย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 23 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    1 เพลท มูเก้น ติดลิ้นหน้า ราคาเท่าไรครับ ทั้งของแท้ ของ ปลอม ถ้าได้ที่ซื้อจะดีมากครับ
    2 ค้ำปีกนกล่าง หน้าและหลัง ถ้าจะใส่ทีละอัน ควรที่จะใส่อันไหนก่อนหรือว่าอันไหนก็ได้ครับ
    3 แล้วราคาค้ำปีกนกล่างของไทยราคาอันละเท่าไรครับ
    4 ค้ำปีกนกล่าง กับ ค้ำโช๊คล่าง อันไหนมีประโยชน์ กว่ากัน (มีค้ำบนแล้วนะครับ)

2. td3d

289
    5
    0
    ช่วยตอบหน่อยครับ

สนใจอยู่

3. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    2.ค้ำล่างหน้าผมว่าเห็นผลกว่าค้ำล่างหลัง
    - ส่วนด้านหลังถ้าจะใส่ ใส่กันโคลงหลังเห็นผลชัดเจนกว่า- (ความคิดเห็นส่วนตัว)
    4.ค้ำโช๊คล่างไม่มีนะคับมีแต่ค้ำล่าง

4. td3d

289
    5
    0
    ขอบคัน นะครับ

ตัดสินใจได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้