อยากทำเบาะหลัง nv van ให้มีเข็มขัดนิรภัยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green_t, 18 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green_t

green_t Member Member

157
    1
    18
    อยากทำเบาะหลัง nv van ให้มีเข็มขัดนิรภัยครับ
    ผมต้องทำอะไรบ้างขอข้อมูลหน่อยนะครับ

2. green_t

green_t Member Member

157
    1
    18
    จะเอาเบาะนั้งของตัวเล็กไปไว้ข้างหลังครับ

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ,มันมีชุดตรงรุ่นนะครับ ผมใส่อยู่ ตรงพลาสติกด้านหลังจะเว้นรูไว้สำหรับสายเบ้วลอดลงมา
    แต่ถ้าจะแปลง ใส่เอาของ B13 มาใส่ผมว่าน่าจะได้
    ส่วนช่องพลาสติก เอามาเจาะรูเพิ่มเอาน่าจะได้นะครับ เด๋ว
    ว่างๆผมจะถ่ายรูปตรงรุ่นมาลงให้ดูครับ
    ส่วนรูน๊อตยึดเบ้วไม่ยากครับ มันมีมาให้ครงอยู่แล้วครับผม
    cแต่ตรงรุ่นเนี่ยหายากน่าดูเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้