สอบถามพี่ๆหน่อยครับ...RT 100 หน้าเบนซ์ครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย maddogMD, 18 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maddogMD

maddogMD New Member Member

29
    0
    1
    คือตอนนี้ผมมี RT 100 หน้าเบนซ์อยู่คันนึง...ตอนนี้กำลังหาของอยู่ครับ

อยากถามพวกพี่ๆว่าฝาปิดถังน้ำมันนี่ใช้แบบเดียวกับพวก KE ได้รึเปล่าครับ

แล้วก็พวกคิ้วรางน้ำฝนด้านข้างนี่พอจะมีแหล่งขายมั้ยครับ...ของผมหายหมดเลยครับ

แล้วก็สุดท้ายครับ...อยากจะเห็นรูปมือหมุนกระจกแล้วก็แผงข้างแบบเดิมครับ

พี่ๆท่านไหนมีรูป...รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เพิ่งไปหุ้มแผงข้างมาใหม่อะ ตอนนั้นยังของเดิมอยู่เลย

ถามช้าไปนิดเดียวเอง

3. maddogMD

29
    0
    1
    เรื่องลายแผงไม่เป็นไรครับพี่...จิงๆคืออยากเห็นแค่มือหมุนกระจกแบบเดิมๆเฉยๆอ่ะครับ

ยังไงรบกวนด้วยนะครับ...ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

4. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
  5. maddogMD

29
    0
    1
    ขอบคุณมากๆครับ...จะว่าไปขอดูรูปมือเปิดประตูด้านในหน่อยได้มั้ยครับ

ของผมรู้สึกมันดูใหม่ๆ...น่าจะถูกเปลี่ยนมาใหม่ครับพี่

6. maddogMD

29
    0
    1
    อยากได้ๆ

พี่ๆท่านไดพอจะหาล้อแบบนี้ได้มั่งครับ...จะเอามาใส่เจ้าหน้าเบนซ์น่ะครับ

กะจะใส่ล้อแบบนี้แล้วโหลดๆหน่อยน่ะครับ...พี่ๆท่านใดมีเบาะแส

ก็รบกวนด้วยนะครับ[email protected]

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 เมษายน 2009
  7. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ขอบ13นิ้วค่อยข้างหายากนะเนี่ย

โดยเฉพาะยางเนี่ยแทบจะไม่มีแล้วแหล่ะโดยเฉพาะของใหม่ จะมีแต่ก็พวกเก่าเก็บนี่แหล่ะ... :D:cool:

8. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
  9. maddogMD

29
    0
    1
    เคยเข้าไปบ่อยๆเลยครับ...ส่วนมากมีแต่ล้อแม็กซ์รุ่นใหม่ๆอ่ะครับ

กะว่าจะทำย้อนยุคอ่ะครับ...เห็นช่วงนี้ใครๆก็ Retro

เลยว่าจะแหวกแนวซะหน่อยครับ...อิอิๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้