บอร์คเงียบๆ จัดไปครับ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย panya852, 7 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    สมใจนึกซะ

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ดีใจด้วยครับโปร

ได้ยาใจ ตัวใหม่มาแทน แล้ว

คู่แล้วย่อมไม่แคล้วกันจริงๆ

3. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    คุ้นๆจังเลย ใช่มากะหัว DC5 ป่าวครับ....:D

ใส่แล้วถ่ายรูปมาชมกันอีกนะครับโปรหนิง...:)

4. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    อัพกันใหญ่

เลยน้าพี่สองคนเนี่ย

มีอะไรเหลือๆๆโยนมาให้น้องได้นะค้าบ

5. panya852

946
    15
    0
    พลาดของมือ 1 เลยขอแค่มือ 2 ในราคาใกล้ๆกันครับโปรโก้ สั่งของร้านในเชียงกงมาครับ

เอารูปมาให้ชมแล้วครับ

6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อย่างหล่อคับ ใส่แล้วของชมรูปบ้างนะคับ

7. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ยินดีด้วยนะครับโปรหนิง

จะได้หายใจ หายคอโล่ง ๆ เสียที

ว่าแต่อีกอันที่กำลังมา มาถึงแล้วยังครับ (อ๊อบ) อิ... อิ.....

เผื่อออออ

8. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ถ้าของมาคุณได้สิทธิ์ นั้น ที่จะเป็นผู้เลือกก่อน ว่าถูกใจมั้ยเป็นคนแรกครับ

พี่ fox น่าจะปลายๆ สัปดาห์นี้ มีลุ้น หวย ชิ้นนี้ สามารถล๊อกให้พี่ชมก่อนได้ครับ

อิอิ

9. panya852

946
    15
    0
    พรุ่งนี้หลังไมค์ครับคุณฟ็อก อิอิ

10. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ใช้แล้วคุ้มค่า นับว่าคุ้ม

ได้ทั้งสวยงาม และ ประสิทธิภาพที่เห็นผล

เสียงเงียบ รอบไหลๆ

ประหยัดน้ำมัน แบบเห็นๆ

จัดเลย คุ้ม สาวกมูเกน ใครมีชุดนี้นี่ถือว่า เกินในแคตตาล๊อกนะ

อิอิ เพราะใน m7 ไม่มีให้ใส่ชุดกรองนี้

11. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ช่าย ช่าย ใครหาเจอก่อนรีบเลยน่ะ กะผมเห็นมากับตาว่าของมาเร็วไปเร็วโคตร ตัวเองยังแทบไม่เชื่อเลย

เรื่องมีอยู่ว่า ณ แยกสุทธิสาร เวลา 10 โมงเช้า สาม 3 หนุ่มสามมุม แท่ง กบ มอส ได้เป็นทำธุระแถวนั้น จึงมีโอกาสไปดูได้เจ้าชุดนี้เป็นทีมแรก แม้แต่เจ้าของร้านก็ยังไม่เห็น แกะกล่องดูสภาพพร้อมกัน ทางเราก็เลยขอพิจารณาส่วนลดลงมานิดหน่อยพอเป็นความรู้สึกดีดีกับตัวเอง แต่เจ้าของร้ายยืนกรานว่าขอขายราคานี้ ถ้าจะเอาราคาที่ว่าให้รออันอื่นน่ะ แต่เจ้าหนุ่มแท่งของเรา กอด อก ยืนกร่าง ว่าขออีกนิด โดยมี หนุ่มกบ ช่วยเจรจาให้ แต่ก็ยังเมหือนเดิม คือให้รออันอื่น อันนี้ขอราคานี้เท่านั้น เราก็เลยขอตัวออกมาประชุมกันระหว่างที่ทำรถหนุ่มมอส จึงสรุปว่าเดี๋ยวอีกชั่วโมงเข้าไปเจรจาใหม่ (แต่ใจหนุ่มแท่งเนี้ยพร้อมจ่ายอยู่แล้ว กด เงินไปเรียบร้อย) ระหว่างใจเย็นอยู่นั้น หนุ่มมอสก็กำลังง่วนอยู่กับรถตัวเอง เห็นเจ้า 2 หนุ่มนั้นเดินไปอีกแล้ว คุยกันว่า

กบ : จัดเหอะ ของใหม่มือ 1 เลย ใหม่กว่าของผมอีกน่ะ
    แท่ง : จริงหว่ะ สติ๊กเกอร์ยังไม่แกะเลย
    กบ : นั่นดิ ไหนไหนก็ไหนไหนแล้ว ถ้าปัจจัยครบก็เอาเหอะ ถ้าทำแล้วไม่เดือดร้อน ไม่มีใครว่า
    แท่ง : กบคิดอย่างนั้นเหรอ
    กบ : เออ เหลืออีกนิดเดียวเองเพื่อน แถมยังมีประโยชน์ด้วย ถึงค่าตัวจะใหญ่ไปหน่อย แต่ก็ประหยัดน้ำมันแบบเห็นเห็น ขายต่อก็ไม่ยาก DC 5 ก็หาใส่อยู่
    แท่ง : OK เอาก็เอา ลองต่อลงมาอีกพันล่ะกัน (ในใจว่า มาแล้ว ต้องจัด ไม่เสียเวลา)

หลังจากนั้นทั้งคู่ก็เดินหายเข้าไปในร้าน ณ เวลา 11.20 นาที โดยมีหนุ่มมอสเดินตามเข้าไป พอเดินเข้าไปปุ๊ป 2 หนุ่มพูดว่า ลดอีกนิดดิ ไหนไหนมาแล้ว ถ้าลดอีกนิดเอาเลย

เจ้าของร้านบอกว่า : โทษทีอ่ะ ผมเพิ่งขายไปไม่ถึงนาทีนี้เอง เค้าโอนมัดจำ 4,000 แล้ว
    3 หนุ่ม : พูดพร้อมกันว่า "ไรWA" ทำไมไปเร็วงี้ ราคาไม่ใช่ถูกถูกน่ะ
    เจ้าของร้านบอกว่า : รอ Lot อื่นน่ะพี่

หนุ่มแท่งเดินคอตกออกมาพร้อมกับบอกว่า ช้าไปแค่ 2 นาที เมื่อกี้ไม่หน้าไปฉิ่งฉ่องเลย อดเลนเซ็ง

หนุ่มกบ บอกว่า ไม่เป็นไรเพื่อน มันไม่ใช่เนื้อคู่เรา หาใหม่

ณ เวลา 11.40 เดินกลับหาก๋วยเตี๋ยวเปิดกิน แต่ หนุ่ม แท่งกิน ไม่ลง น้ำตาไหลพราก พร้อมกับพูดว่า "เสียดาย"

เพราะฉะนั้น ถ้าเจอ ปัจจัยพร้อม จัดซะ แก็ง DC 5 เค้าก็หากันอยู่

12. panya852

946
    15
    0
    เห็นประสิทธิภาพแล้วโปรอ๊อบ เหยียบที ลื่นสุดๆ เงียบ ประหยัด แต่ตังค์ในเป๋าหล่นนะ อิอิ

13. obb_stream M7

1,047
    6
    0

มอส หลังจากนั้นนะ กบชวน แท่งไปผ่อนคลายที่ร้านอาหารญี่ปุ่น

แท่งก้อไม่ยอมไป อะ บอกว่าจุก จนกินอะไรไม่ลงแล้ว อิอิ

กบเลย อดเลย ไม่มีเพื่อนไปด้วย

คราวหน้าไปทำเครื่องเสียงเราจะไปคนเดียว อิอิ

:D:D:D:D:D

14. panya852

946
    15
    0
    อ่านแล้วจี๊ด.......อะ :cry:

ปล.โปรติ ไปเขียนบทละครดีกว่า นายมีแววดีนะ 55555

15. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ว่าแต่

กบ แท่ง มอส

รอ "เป็นต่อ" วันศุกร์นี้ก่อนนะ

"เป็นต่อ" จะไม่ยอม "ต่อ" ให้เศร้าหรอก

5555 มีแอบแซว นิด ๆ นะ

16. obb_stream M7

1,047
    6
    0

เป็นต่อ นายแน่มาก ขอให้ได้เนื้อคู่นะคครับ

17. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    แหม้!!! ดาราโผ่ลมาเพียบเลย....

18. obb_stream M7

1,047
    6
    0

สเตฟาน ก้อช่ายย่อยนะ แล้วนายได้ล้ออะยัง อะ เตฟาน

19. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    แล้วผู้กำกับ บอย ถกลเกีรติจะเป็นใครอ่ะเนี่ย

20. panya852

946
    15
    0
    น่าจะเป็นโปรต้อมนะ อิอิ

เรื่องหน้าต้องจีจ้า เล่นจริง เจ็บจริง 55555 โปรติเขียนบทด่วน

21. auikung

587
    9
    18
    แล้วที่เหลือหล่ะ จะให้ชื่อไรกันดี555

22. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    สุดยอดเลยพี่มอส บรรยายเห็นภาพเลย

คิคิคิ ได้เป็นผู้กำกับแล้วเรา

23. auikung

587
    9
    18
    เออวันนี้ลืมเลยพี่หนิง ว่าจะให้เปิดให้ดู ลืมๆๆ

24. Alif & Otis

1,696
    51
    0

สองจิตสองใจครับ

MF10 16'' เงินสด....:cry:
    CE 28 17''ทองอ่อน ผ่อนได้...:p

เอาไงดีนิ....:confused:

25. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0

อยากเก็บเธอไว้ทั้งสองคน เลือกยากนะครับสเตฟาน

26. obb_stream M7

1,047
    6
    0

มิวเจ้น 16 ก้อน่าสนนะ เตฟาน

27. panya852

946
    15
    0
    ใจนึงก็รัก อีกใจนึงก็เจ็บ สวยทั้ง 2แบบครับสเตฟาน

28. auikung

587
    9
    18
    MF10 16 ถ้าใส่จิงๆๆขอดูรูปด้วยนะค้าบ

29. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    CE28 ก็สวยนะครับ
    แต่รถยี่ห้ออะไรก็ใส่ได้
    แต่ MF10 มัน Honda Only ครับ

30. obb_stream M7

1,047
    6
    0

กินใจมากๆเลย ครับ

ประโยค สั้นๆ นี้ คงสร้างแรงจูงใจให้ สเตฟานได้ไม่เบาเลย

MF10 มัน Honda Only

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้