รบกวนขอรูป ek เหลือง type R กับ เหลือง spoon หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย honeydew, 17 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. honeydew

honeydew New Member Member

65
    2
    0
    แล้วพี่ๆว่าสีไหนสวยกว่ากันครับ ขอบคุณครับ

2. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    สีเหลือง Type R มีเบอร์สีแน่นอน แต่จะเป็นของ civic, integra, nsx มันก็จะเข้มต่างกันไป
    แต่สีเหลือง spoon เนี่ยเท่าทีทราบมามันไม่มีเบอร์สีที่แน่นอนนะครับ เลยไม่รู้จะเอารูปมาเทียบให้ดู
    กันยังไง เพราะที่เห็นๆคนไทยทำก็คิดเอาเองกันทั้งนั้นไม่เหมือนกันซักคัน ส่วนอันไหนสวยกว่ากัน
    สำหรับผม ผมชอบสีของ Type R เพราะมันไม่เหลืองเข้มมากสวยแบบเนียนๆครับ แต่สุดท้ายก็
    แล้วแต่เจ้าของรถอีกหละครับว่าพอใจแบบไหน เรื่องสีมันอยู่ที่ความชอบส่วนตัวครับ

3. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ผมชอบเหลือง type r ครับ
    สวย สว่างๆ นวลๆ
    ในรูปเป็นรถของพี่เจต club si นะครับ

4. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    สวยครับ

5. 1EK

1EK New Member Member

31
    1
    0
    เอามาให้ดูเปนแบบคับ

6. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    ตามนั้น

ส่วนตัวรถมันเปง y66

มีมุก

7. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ถ้าอยากได้เหลือง Spoon หาเหลือง Type R มาแล้วบอกช่างทำให้เข็มกว่าครับ

8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    รถพี่เจตสวยคับ ตัวจริงสวยมากๆ เคยมาอยู่หาดใหญ่(ขายมาอยู่หาดใหญ่)พักนึง ได้ขับแล้วเป็นบุญก้นมาก

9. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    ของผมทำสีเหลืองอีโว 7 มาครับ
    สีก็ใกล้กับเหลือง Type R เหมือนกันครับ
    ช่างสีเค้าบอกมา

10. [​IMG]

ส่วนตัวชอบฟ้า Spoon มากกว่าครับ

11. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    นี่ถ้าไอ้เคได้เห็นก่อนนะมีหวังทำแน่ๆ คริคริ

12. jadi_350

jadi_350 New Member Member

8
    0
    0
    type r ช่างยาครับกับขาวtype r

type r ช่างยาครับกับขาวtype r ตัวอื่นไม่แนะนำ y65 0870350035 ไม่แพงครับรับประกันงาน 1ครับ

13. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    รถตัวเองคับ เอามเปงแบบให้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 เมษายน 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้